Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kesi unge shauri nini???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Nov 28, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa alipata kazi kwenye moja ya taasisi kubwa
    serikalini.....
    Akiwa hana ndugu wa godfather hapo ofisini ,mambo
    mengi yalikuwa yanampita......
    Vipromosheni vidogovidogo,visemina,warsha n.k..

    Kama bahati akampata dada mmoja hapo ofisini ambaye
    ametangulia kufanya kazi hapo miaka michache kabla yake
    so wakapendana baada ya mda wakafunga ndoa..
    Baada ya ndoa....mambo yakaanza kumnyookea...
    Mara semina,mara kozi ndogo ,mara warsha nje ya nchi
    n.k n.k
    miaka michache ikapita jamaa akapanda ngazi kadhaa
    kimasilahi na kwa vyeo......
    Yeye na mkewe wakajenga nyumba kadhaa,magari n.k
    well....hata hivyo kulikuwa na habari kuwa
    mke anamsaidia mumewe kupata hizo promoshen kwa
    ku lala na mabosi mbalimbali wa taasisi hiyo.....
    Haijulikani ni vipi mume hakujua kabisa au vipi but kadri
    habari zinapoenea mwisho habari zikamfikia mume
    na mgogoro ukaanza.....
    Siku moja mume na mke wamegombana.....ugomvi unahusu
    mke alikuwa anahisi mume anatoka nje....
    Katika kutupiana maneno.....mwisho mke akasema...
    We unafikiri bila mimi we ungefika hapo???unafikiri hizo
    promosheni umezipata bure tu??
    Kasheshe likaibuka na baadhi ya ndugu ilibidi
    waitwe kutuliza huo ugomvi,ingawa hizo habari kuwa
    mke alikuwa anagawa mambo ili mume apande zinafahamika
    pia kwa baadhi ya ndugu.....
    Kwa sasa mke na mume bado wapo pamoja but....
    Kauli ya mke inaonekana kumchanganya mume kabisa...
    Hakuna anaejua what will happen lakini
    kama kawaida watu wanazidi kuzungumza na kila mtu
    anazungumza lake......

    Wewe ungekuwa ni ndugu wa mume ungemshauri nini???

    Akina mama wengi katika mazungumzo wanaona mume
    asamehe,na inaonekana kama kesi za aina zipo nyingi sana.
    But kwa wanaume naona wanamlaumu mwanamke...

    Wewe unaonaje?????????
     
  2. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni uchuro! Nashauri wakae kama kamati na kuliangalia hili kwa kina, wakianza kuhusisha ndugu na marafiki suala litakuwa kubwa kuliko lilivyo sasa.

    Kuna factors nyingi za kuangalia, wakati mwingine ni vyema ku stomach mambo ya namna hii na kujipa muda ili uliangalie ukiwa na clear mind.

     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mi naona kesi hii ni nzito,,,
    kilichonishangaza ni kuwa watu wengi wanasema.
    kuwa wanawake wengi serikalini na kwenye mashirika ndo zao..
    yaani kuna watu hawajashtuka kabisa na kesi hii
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kumega au kumegwa nje ya ndoa huwa tunaona ni tamu sana, lkn inapofikia hatua kama hii.... ni ngumu
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wewe upo wapi?wa kumega au wa kumegwa?????
     
  6. locust60

    locust60 Senior Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kunamambo ambayo hayahitaji kushirikisha majaji wengi namna hii,umegundua mkeo anamegwa nae kaweka vimaneno vya kudhibisha hayo unasubiri nini kummwaga ? bora kuishi peke yake (heshima itakuwepo) kulio ndoa ya aina hiyo (hakuna heshima).
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    unammwaga na kumsusia kila kitu???
    Kumbuka kamegwa ili wewe ufanikiwe
    so mnagawana vipi hizo mali?
    Mimi naona bora na mali umuachie.
    We unaonaje?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hapa nakosa ushauri wa kuwapa cause kama ni kweli wanafanya haya mambo yatapelekea ndoa yao kuvunjika very soon cause migogoro imeshaanza kujitokeza
    la kama jamaa anamega nje aache na mama kama alikuwa anamegwa nje aachane kabisa na tabia hiyo na amwangalie mmewe pekee
    swali:
    haka ka mama kama kalikuwa kanamegwa nje kwa nini kanamuonea gele mmewe kumega nje??
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    am a lady
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu sasa mtihani lkn simple kamegwa kwa maendeleo yenu! so msamehe ukizingatia huku mkuta hajaguswa hivyo ni vema mkaonyana na kuendeleza maisha,ukizingatia hakuwa na nia mbaya alikuwa na lengo na limetimia ktk swala kama hili achana na ndugu malizaneni wenyewe
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    atafute mademu wa mabosi amege,
    ahame kazi
    aache huyo mke
    akapime ukimwi
    asirudie tena kugombana na mkewe
     
  12. Q

    Quiet Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    -wajifunze kutokana na makosa yao ili wasirejee tena.
    -kama wana ujasiri wa kuachana basi nibora wakaachana, madhali mambo yashamwagika hadharani ,hiyo ndoa haitokuwa na raha na heshima mbele za majamaa na marafiki, kwa lugha nyengine itakosa baraka za kupendezesha katika jamii ambayo itapelekea mateso ya kiakili kwa wanandoa hao.
    -kama huyo mume anajali heshima yake zaidi kuliko mali basi ni bora hiyo mali akamuachia huyo mwanamke.
    kama ushauri wangu mbaya tia kwenye taka

    quiet
     
  13. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke anamaamuzi na maisha yake kama mwanaume , Tusichukulie ndoa kama kifungo ktk possibilities..!!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna ndoa wala upendo, ndoa wala upendo hausimamishwi kwa misingi ya mali, wazee walisema TAMAA MBELE MAUTI NYUMA, sasa huyo dada alikuwa anataka makuu kwa familia yake na hivyo aliona mchango wake mkubwa katika maendeleo yao ni KUMEGWA
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii kauli ndo tata lakini tusijump kwenye conlusion hapa kuwa ni lazima huyu mama atakuwa anagawa tunda kwa 'wazee'. Hatujui position ya mwanamke kazini- labda yupo juu zaidi ya mwanaume na ana uwezo wa kuongea na 'mabosi wenzie' kumuwekea mambo sawa mumewe au ana pesa na uwezo wa kumuhongea mwenzie au alishawafanyia favour (sio lazima mchezo) wahusika hapo kazini na sasa wanalipa fadhila tu, anything is possible!
     
  16. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unammwaga na kumsusia kila kitu???
    Kumbuka kamegwa ili wewe ufanikiwe
    so mnagawana vipi hizo mali?
    Mimi naona bora na mali umuachie.
    We unaonaje?[/QUOTE]

    Jamani mambo ya ndoa ni vyema tuwaachie wenyewe mara nyingi ushauri wa nje hauna nafasi katika mapenzi
    na pia unasababisha chuki wakati wao watakapolimaliza si unajua ugomvi wa kwenye ndoa wanaumaliza Chumbani???? Tusiwaingilie!!!!!!!
     
  17. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika hakuna mwanamke anae tembea nje ya ndoa yake bila sababu kama vile wanaume tufanyavyo. Wanawake wana feelings, wanawake wanahitaji kutunzwa na kubembelezwa, pia wanahitaji kujiendeleza katika maisha yao, mwanamke huwa anahitaji pia kupendwa. Tumezoea tabia za kufanya ndoa kama kifungo kwa wanawake.

    Wapo watu wenye ndoa zao kuwatimizia wake zao haki ya ndoa inakuwa kasheshe mpaka mwanamke abembeleze tena labda baada ya wk au mwezi , wanaume wengine hata kuacha hela za matumizi nyumbani inakuwa shida. we unategemea kwa vile umeoa basi mwanamke huyo umfanyie ujinga na vituko vya jinsi hiyo kila siku.
    Inafika mahali mwanamke na yeye anafanya maamuzi yake kutokana na mahitaji yake.

    Kama unamke na humridhishi wataka ajitie vidole wakati vijana wa kufanya shughuli hiyo wapo ? Una mke na watoto hela za matumizi huachi wakati wanaume wenye kujua kuhudumia wapo ?
    Kesi hiyo wataimaliza wenyewe bila shida.

     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mhh.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hujafafanua kama wana watoto au lah ndo hapo tuanze kutoa ushauri.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    watoto wanao wadogo,
     
Loading...