Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii keki ni ya ukweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Sep 30, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Keki kutoka kanda ya ziwa.
     

    Attached Files:

  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii ni keki au ndafu????? Nadhani ingeitwa ndafu ya samaki.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    watu siku hizi wanatafuta cha kutokea
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh! kaazi kwelikweli watu ni wataalum sana
    wa starehe lakini mambo ya maana wala.............
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    you are right madam H W..
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Muzuru lakini.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    huyo bibi harusi ana kazi ya kuipata hiyo minofu.
     
  8. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alama za ufisadi!!!!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii kama sikosei itakua Mwanza!
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    imebuniwa vizuri japo mi si mpenzi wa hao samaki!



    [​IMG]
     
Loading...