Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii kaz ya uandish ndo maana cipendi...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rog3rz, Aug 4, 2012.

  1. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkulima amejiwa na mwaandishi wa
    magazeti kumuhoji ... kuhusu maisha ya
    shambani,na mkulima huyu hawapendi
    waandishi wa habari akaona bora
    amchoshe katika kujibu maswali,
    na mambo yakawa hivi; MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe
    chakula gani?,
    MKULIMA: Ng'ombe yupi Mweupe au
    Mwekundu?
    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi,
    MWANDISHI: Na mwekundu??
    MKULIMA: vilevile nyasi na viguta vya
    mahindi,
    MWANDISHI: ahaa sawa,na sehemu ya
    kulala ni wapi? MKULIMA: Ng'ombe yupi mweupe au
    mwekundu?
    MWANDISHI: Mweupeee!!!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani
    kulee,
    MWANDISHI: na mwekundu? MKULIMA: vilevile ninamlaza na
    mwenziwe!!!!
    MWANDISHI: Hii sehemu yote
    majumbamengi,Na wakienda
    kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi mweupe au mwekundu? MWANDISHI: Woooteeee!!!! {kwa hasira}
    MKULIMA: Mweupe nina mfunga kambana
    kumzungusha
    malishoni na kumrudisha,
    MWANDISHI: na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu?,mweku ndu ninamfunga kamba na
    kuzunguka nae kama mwenziwe!!!
    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza
    huduma
    za ng'ombe zako unaniuliza mweupe au
    mwekundu halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni
    sawa?????,
    MKULIMA: Kwasababu Ng'ombe mweupe
    ni wangu,
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Ni wangu vilevile!!!!!! MWANDISHI HOI..!!
     
  2. G

    Getsemane Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Nimeipenda hii vilevile...
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nami vilevile..
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pia na mm vile vle..
     
  5. BIF

    BIF Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mi vile vile....
     
  6. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi pia vilevile
     
  7. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitakupa nyngne vilevile...cku nyngne...
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yani mulemule.
     
  9. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutoka kwa m2 yuleyule na eneo lilelile...
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii na ndio maana kuna wengine wetu tunaipenda kazi ya uandishi.
     
  11. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapata raha kutoka kwa m2 wa palepale...
     
  12. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnaaipenda ili msumbuliwe ama,,,,,,,,,,
     
  13. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Very interesting
     
  14. S

    SHERRIE Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saafiiiii...
     
  15. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    karee vile vile.......
     
  16. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie imeniacha hoi vile vile...
     
  17. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A kwikwikwikwikwiiiiii..i nimeipenda hyo....
     
  18. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami vile vile...
     
  19. m

    mchaga halisi Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Like it
     
  20. m

    mkali mimi Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yan wote mnacoment vilevile
     
Loading...