Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kauli ya Membe ameniacha hoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jul 7, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kutokana wizi ulioripotiwa kutokea wizarani kwake, alipoongea na waandishi wa habari alisema "Haikuwa wizi bali ulikuwa ukiukwaji wa taratibu za fedha". Lakini wakati huo mkumbuke kuwa imeundwa tume ya kuchunguza ukwapuaji wa fedha hizo.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Unamshangaa Mwana CCM kutoa kauli ya hivyo?
    Rushwa wanaita Takrima
    Wizi unaitwa deal
    Mwenzao akiiba - Wanamtengenezea mazingira ajifiche ili raia wanyamaze.
    Mahakama zipo lakini kila tukio la wizi, ujambazi huundwa tume na majibu ya tume huwa ya utata.

    Hivi niulize labda ulikuwepo enzi hizo; alipouwawa Jenelali Kombe - tume iliyoundwa ilitoa majibu gani... ?
    Baada ya miaka kadhaa kupita walomuua si wako mtaani.

    ndugu yangu serikali tuliyonayo inawakumbatia waarifu ili walala hoi na waadilifu tuendelee kuteseka.
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Tutor nimekupata na hakika andishi lako limenikumbusha mambo mengi yaliyokwisha undiwa tume na majibu yakabaki kabatini mwa wakuu bila umma kutaarifiwa chochote.
     
  4. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kunapotokea jambo la kuitia serikali ya chama tawala aibu, huundwa tume, siyo kwa ajili ya kupata ukweli zaidi. Ila kwa matokeo ya tume nyingi, inaonyesha tume huagizwa zikaangalie namna ya kuzima malalamiko na kupindisha ukweli. Na huenda walalamikaji huitwa na eidha kutishiwa au kuhongwa ili wasiendelee kulalamika. Nadhani wapo pia walalamikaji wanaopotea kipindi cha uchunguzi wa tume. Kwahiyo ukiona tume imeundwa kaa CHONJO!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na kauli ya Lipumba:"Msimtukane bure rais mkapa kuwa ni mwongo!!!Si mwongo bali ana tabia ya kutosema ukweli!!"
     
  6. r

    rugo Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, mkisikia tume inaundwa kuchunguza jambo, mjue hapo tayari tumeibiwa. Kwa nn haikuundwa tume walipouwawa watalii, na baada ya siku mbili watuhumiwa wamekamatwa, lakini imeundwa tume 'Fasta fasta' tukio la kutekwa na kuteswa Dr. Uli
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    wengine wangeambiwa wasijadili maana tume imeundwa!!
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    membe huwa namwona mzushi tu. kuhusu meli za iran eti anasema ameomba uk na us wasaidie uchunguzi. kama wamesha chimba mkwara maana yake wanayo majibu tayari... huu si wehu
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..walikuwa wametenga 3 billion kwa ajili ya safari za Brazil,Swiss, na Arusha.

    ..Membe ana maelezo au utetezi gani kwa matumizi makubwa kiasi hicho??
     
Loading...