Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kauli mbiu ilikuwa na tija gani kwa taifa? " zidumu fikra za m/kiti wa ccm"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TONGINDI, Dec 9, 2011.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je na hii kauli mbiu ina tija kwa taifa au ni ufisadi mtupu pia? TUMETHUBUTU, TUMEWEZA NA TUNASONGA MBELE
     
Loading...