Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii katuni imenivutia mno.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Mar 19, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kamdhalilisha!!!
     
  3. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MP hakumfanya fresh kwa hilo!
     
  4. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anayataka mwenyewe, kwanini asiondoke huko,
    Kwani hao ndio Baba na mama
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM ni mafia, labda anahofia uhai wake.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wAtampoteza hao wameshindikana!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Slaa ametoka kutuharibia, na wewe tena mwenzetu kabisa unataka utudhalilishe...hatukubali, bora udhalilike wewe!
     
  8. b

    batadume Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its real mchiz kadhalilishwa vibayaaaaaaaa na hap nimwanzoooo tu nasikia atafanyiwa vitimbwi mpaka aache ukipemba duuu sasa sijui kamatutfika...................................................
     
  9. k

    kapera Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kali sanaaaaaaaa
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    baba na mama wakigombana chukua jembe ukalime!!
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    in maana hao ni baba na mama?
     
  12. m

    maggy mushy Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto wa mkulima ni mnafki sijawahi ona anajipendekeza kwa wananchi hana lolote magufuli was right
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    JK+MPKP wanataka kuhalalisha majengo yao waiyoyajenga katika maeneo yasiyistahili.
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuitafasiri kwa maana zaidi ya moja, 'unajitia kimbelembele, haya sasa tuone kama utatembea mbele ya umma'
     
  15. B

    Batale JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 391
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Ukiona mtu mzima hajajichomoa pamoja na anavyotendwa na wakubwa zake ujue naye si msafi anaogopa watamchungulia.

     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu hapa umenena, Magufuli kasoma alama za nyakati na jibu lake ni kubakia huko huko kwenye uozo. Bali wenye akili wanajua kuwa alichofanya yalikuwa maamuzi ya baraza la mawaziri ambalo raisi, pinda walishiriki (may be). Kuna haja ya kutafuta mashujaa wapya nje ya mfumo huu uliopo na hasa kutoka serikarini kama alivyosema Sofia Simba kuwa hakuna aliye msafi kati yao.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    JK+ pinda wameanza kufaidi mafedha ya mafisadi wanaoinyemelea ikulu come 2015, wanaona bora wamuharibie.
     
  18. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hapo ndipo swala la maendeleo Tz linabaki kuwa la kisiasa,ubwege + unafiki ndo umewajaa hao wazee(JK & Pinda)!
     
  19. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayo majengo wanayoyatetea yatavunjwa time will tell ... .....
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Katuni hii inadharirisha mwenye phd
     
Loading...