Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kampuni vp???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Good boy, May 22, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi" kuna kampuni moja ya uwekezaji ipo wilaya moja kanda ya ziwa, hii kampuni haitaki wafanyakazi wake wajiunge na chama cha wafanyakazi i mean chama cha kutetea maslahi yao, ukionekana una sapoti chama unafukuzwa kazi! Hawa wawekezaji ni wageni hapa tz, but wanapata support kubwa sana kutoka kwa wabongo wenzetu ili kufanikisha kukiua chama kabisa...! Jamani what can we do cc wafanyakazi. Nawakilisha wakubwa.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kampuni moja (hili ndo jina la kampuni?!), katika wilaya moja(hii wilaya iko nchi gani). JF imevamiwa , au ndo tuseme dunia imefikia kikomo!.
     
  3. blackdog

    blackdog Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu kuwa wazi kufichaficha kunaonekana kuwa akuna tatizo ni majungu tu,kwanza unatakiwa kujua majukumu ya Vyama vya Wafanyakazi mjiunge pili muwewazi ndipo mtasaidiwa,Kufukuzwa bila sababu chama kitasaidia,mujiamini tu. kufukuzwa katikati ya mkataba ni kosa.
    Ndugu Ukweli naUwazi unajenga.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapa tunawasiliana kwa uwazi tu taja jina la kampuni, wilaya na mkoa. kusema fulani, mkoa wa kanda ya ziwa ! ahhhhh hapana
     
Loading...