Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by LoyalTzCitizen, Oct 9, 2010.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usipocheka Niambie
    Tanzanian's Immigration Department gave a statement as to why the friendly game between Japan and the mighty Taifa Stars was cancelled in the 11th hour:

    "Ni habari za kusikitisha kwani timu ya taifa ya Japani iliregeshwa makwao kutokana na utata ulioletwa na majina ya wana kandanda hao ambayo ni matusi na yanaweza kuleta changamoto na tafakali kali miongoni mwa mashabiki na raiaa kwa jumla. Swala nyeti ni:

    je watangazaji wa Radio Tanzania Dar es Salaam(RTD),Bwana Juma Mkandawila,Hamisi Fundikila na Lamadhani Mlisho, wangeyatamkaje majina hayo?!"


    Japan National Football Team Players

    1) Takahara Harozito
    2) Shikatako Takanusa
    3) Yoshio Yuwashuta
    4) Takamboro Nagawa
    5) Nyegezito Tamani
    6) Kumagawa Gawauchi
    7) Katavusi Cho
    8) Takagawa Kumamoto
    9) Katakundu Taka*****
    10)Kokote Nataka
    11)Kanatoa Shuzi


    Technical bench

    1.Kakishuta Mnakufa
    2.kananyamba Kanahara
    3.Nyegezake Zinatisha
    4. Kumamoto Sitatomba
    5.Tatoroka Nikishuta-COACH
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Frankly mimi sijacheka, and simply because imekaa 'kimatusi zaidi and never the less ni ya zamani sana hii, more than 2 years ipo hapa.
     
  3. W

    WA MFALME Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! hiyo ungeipotezea tu,iko kimatusi Zaidi.wala haichekeshi.
     
  4. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sure.... try agai kaka! hiyio si joke ni uhuni.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sure ni matusi zaidi. Ila nakumbuka balozi wa japani aliwahi kukataliwa nchini miaka kadhaa iliyopita kutokana na utata wa majina yake na mkewe. Balozi aliiwa Takauchi Kumamoto na mkewe akiitwa Kayahara Kayashika. Bahati nzuri msaidizi wao aliitwa Hitaro Hashimoto
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mods hii ingepelekwa jukwaa la mambo ya kikubwa
     
Loading...