Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Sep 12, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii kali..... watu wengi walio kwenye ndoa husevu namba za wapenzi wao wa nje kwa majina ya ajabu ajabu,siku moja jamaa kaacha simu mezani kaenda kuoga, mara demu wake wa nje akapiga, mkewe akaangalia halafu akaikimbiza kwenye chaji, kumbe mumewe alimsevu demu wake "low batter"
     
Loading...