Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali ya ccm!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Jun 4, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mmesikia bajeti ya miundo mbinu?wanadaiwa bil 323 bila riba Na wakandarasi wao wameomba hazina bil 370 swali watalipa madeni au watajenga miundo mbinu mipya kwa fedha zipi mwaka ujao?kwa kweli CCM IMECHOKA JAMANI TUNAHITAJI MABADILIKO!
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Doo!
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bongolala,

    Source please!!!! Tumesikia wapi wengine hatujasikia tupe habari kamili, hii haijitoshelezi!!!

    Tiba
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo inalaumiwa CCM au serikali? Au CCM na serikali ni kitu kimoja?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Serikali ya chama cha mapinduzi

    au tuseme;

    Chama cha ccm kilichopewa ridhaa na watanzania kuunda serikali
     
Loading...