Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali: waislam wala kitimoto kuongeza CD4.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Mar 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepata habari mpya kutoka uswazi, waislamu sasa waamua kula kitimoto kimya kimya baada ya kuambiwa ukila hasa mafuta yake yanaongeza CD4 count hasa kwa walioathirika. Hii kali wanajamvi kunamtu anaifahamu hii? Nawasilisha.
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Find reasonable source... Ndipo uwasilishe!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Waislam kula au kutokula mbuzi wa katoliki inakuhusu nini?hembu jamani tuangalie mambo ya kuturudishia uhuru wetu na kupata maendeleo!
     
  4. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
  5. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sioni cha ajabu hapo,
    Kwani hakuna tofauti na wanaoenda kupiga KIKOMBE LOLIONDO!
    hizo ndizo akili za kitanzania....
    hakuna kutafiti.. just FUNUNU tu.. utekelezwaji unaanza!!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thread zinazohusu Waislamu zishakuwa nyingi humu jukwaani kama zile za Loliondo.
    Zinachosha bana!!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    punguzeni jazba jaamen,hizi mada zinaboa sasa
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe ndio unaamka kujua kwamba hawa jamaa wanakula huyu mfugo? mbona usishangae kipindi cha mfungo wao wa Ramadhani hiyo biashara inadoda mabuchani! Na pia sio lazima waongeze CD4 kupitia huyu mfugo Babu si yupo kule Loliondo sasa hivi hakuna haja ya kuongeza CD4 bali ni kwamba unapona kabisa hako kauogonjwa.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dr. G., kali zaidi ni wewe kuleta habari bila ya chanzo, na kali kweli kweli kuleta mambo ya kidini hapa alfajiri yote hii.
    Dr. G., tetesi, udaku, dini, tiba, vyote hivi vina sehemu zao
    Dr. G., nani kala nini, huyu kavaa kile inakuhusuje?
     
  11. s

    shewolf New Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys get serious usiseme kitu ambacho huna uhakika nacho, kwetu sisi ni kama laana kula huyo na ukisema waislam unatuhukumu wote. naomaba tuheshimiane kidini kaka
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    bab huwezi kupata popularity kwa habari kama hizi chazo hakuna!! kama wangehitaji CD4 nyingi si wange burn tu! tehethete "joking"

    next time njoo na mada mpya
     
  13. r

    rmambya Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hasa,zinaboa sana.
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Thread kama hizi ni za hovyo na ni za kutafuta malumbano ya kidini.
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si ulisema waliathirika? Walikwenda kinyume na maagizo hivyo kuendelea si ajabu.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri udini unalisumbua Jamii Forums (kwanini wanawapendelea waislamu tu?)
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukimwi, Nguruwe na Nabii wa uongo nafikiri ni vitu ambavyo Muislamu anaepushwa navyo mradi akifuata maamrisho. Imani ya mtu ni hiyari yake na ndio maana wanaokwenda kutumia majini kwa Shehe Yahya wengi wao ni Wakristo.
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pure crap 100%
     
  19. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    >100% crap....
    Umejuaje, au wewe ni secretary wa huyo shehe wenu?
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    good point mkuu
    Glory to God
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...