Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali tuchukuwe mfano huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 1, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    [​IMG]





     
  2. M

    Malabata JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haswa!
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha,thats funny!
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    namuna hiyo hakutakua na mambo ya kuvunja ndoa kila siku..!
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii naomba iunganishwe kwenye zile picha za mwaka maana ni kali
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukali wake uko wapi???
     
  7. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    evolution in the apes planet?
     
  8. baina

    baina JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna waziri mmoja hivi kwenye serikali ya ****** anafanana na majamaa haya, tena nilidhani ni yeye, wanajamvi si ajabu akawa ni yeye na maiwafu wake.
     
  9. F

    FELIK PETRO Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katuni?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani mkuu unaunywele kama mhindi..
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ni Kweli hii kwangu mimi ni picha ya mwaka 2011

    ukali wake ni jinsi walivyoshikana inamaanisha wanapendana kikweli hawa wanyama kuliko sisi binadamu tunapendana kwa ajili ya pesa. Hapendwi Mtu ila pesa mapenzi ya pesa hayadumu.

    Mkuu usimfananishe haya Magorila na binadamu BAN itakuhusu mkuu nakuonya usirudie tena.

    ni kweli katuni lakini inatufundisha nini hebu wewe jiulize?
     
Loading...