Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kali sasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 12, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika pita za kazi unakutana na msichana mnakuwa marafiki wa kawaida mnaendelea kidogo,unaona huyu dada anasubiri
    umtamkie kitu kuwa nakupenda sababu anavyokufanyia inaonyesha wewe una mtu tayari katika mahusiano yani mchumba
    wewe ukaona hapa cha msingi nikumuweka wazi unamweleza kuwa una mchumba na unaleta unamtaburisha kwa huyo rafiki yako
    wanakuwa marafiki ila baadae yule msichana anaanza kukupigia simu marakwa mara na sms sio za ajabu.unaulizwa nna mchumbako kuwa kama mmeshakuwa na uhusiano unasema hapana.SASA KALI INAKUWA SASA WEWE UNAONDOKA KIKAZI KWA MUDA YULE MSICHANA KILA AKIKUTANA NA MCHUMBA WAKO ANAKUULIZIA HATA ANAOMBA PICHA YAKO YAANI HAACHI KUKUTAJA KILA MARA WAKUTANAPO HIKI KITU KINAMUUMIZA MCHUMBA WAKO SANA UTAFANYAJE ILI HALI UMESHAMWELEZA KILA KITU????:embarassed2:
     
  2. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni mwelewa sidhani kama ata-mind
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    unatakiwa ku mdo tu hapo...
    kumtendea haki lol
     
  4. s

    shoshte Senior Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu hapo sasa nikimdo si ndo mambo yatakuwa mabaya
     
  5. s

    shoshte Senior Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwelewa sana na anaelewa ila kinachomchosha ni kuwa huyu rafiki yetu kila wakikutana lazima anitaje ooh nimemiss anavyo cheka nimemiss utani wake nk
     
Loading...