Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Kali-- JK kachambuliwa kama Karanga kwenye comments Majira gazeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 1, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Someni Majira Gazeti kwenye comments za Kikwete alia na chadema
     
  2. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,609
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa kiume wewe unajua maana ya kuchambuliwa wewe ? au wewe demu nini ?
     
  3. m

    masaiti Senior Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana Mpadmire, achana na Mwanafyale, mimi namfaham sana (mtoto si riski yeye)
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mbona wachangiaje mnatukanana. Mnafaa BAN
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    unanikeeera we ki...mada wa ccm sijui umetokea waaapy
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe mchicha mwiba
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpe yote ........ ili asikukere !
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mliianzisha thread hii kutuonyesha upuuzi wenu na uwezo wenu wa kuja na matusi mapya. Kweli mnastahili BAN nyie wote. Hata hivyo huwezi kuzuia maoni ya watu kuhusu hotuba hiyo maana wako wengine wengi tu walioifurahia na kuipongeza. Hiyo ndiyo maana ya uhuru wa kutoa maoni. Unataka tukubali tu kila likichozungumzwa na Majira. Inategemea lenyewe limeegemea wapi na linaichukuliaje hiyo hotuba.
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Genius Brain,, unasema?? Sijakupata fresh.
     
Loading...