Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inaweza kuwa mpya!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanamageuko, Sep 19, 2012.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CHAMA KIPYA CHA SIASA KITASHIKA HATAMU NA KUWA NA NGUVU TARIME KULIKO MAGAMBA NA VYAMA VINGINE!!!
    je ni kweli?
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Gongo bana
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ADC!
     
Loading...