Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inatokea sana kwa watu pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanaukweli, Oct 16, 2012.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    When opportunities comes use it effectivelly.
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh mshkaji badala ya kusaidia anadeal na chibwalabwasi.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    naona hii ya chini anampa mzizimkavu laivu bila chenga
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Opportunity never come twice.
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    in a life time u better loose your self..!
     
  7. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pengine ukisaidia kwanza bila masharti ndio unatengeneza mazingira ya mahusiano ya kudumu, ya penzi la kweli!
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanaukweli..hii ni ukweli ......nakumbuka rafiki yangu alipopata ajari...baada ya kuomkoa waliokuwepo wanampekua....na kubeba kinachobebeka... Bongo Darisalaaaaaaaaaaaam
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli. Hapa kwetu Tz ajali nyingi zikitokea watu wanakimbilia kupora. Kama umezimia wanakutoa vyote vilivyo mfukoni!!!
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa marehemu munamuacha na pesa ili iweje wakati kuzimu hakuna maduka? (joke)
     
  11. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni majeruhi. Unarudi kwenye picha hiyo hapo juu.
     
Loading...