Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inatisha, kwa hali halisi ilivyo sasa inathibitisha!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by gillard, Nov 1, 2010.

  1. g

    gillard Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama kweli jeykey yuko mwanza hii ndio mana yake
     

    Attached Files:

  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ilishajulikana ni ya uwongo.
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi iko kwenye mikono ya watu hatari sana. R.A? EL? Ridhwani?? Mungu inusuru Tanzania na Kenge hawa
     
  4. K

    Kim Jong Il Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya uwongo kama nyie mafisadi??
     
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tupe habari kamili ilivyojulikana tafadhali. Hatutaki uzushi hapa. Tuwe safi tu.
     
Loading...