Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inatia kichefuchefu ukiona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamo, Apr 20, 2012.

  1. z

    zamo Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani niko kwenye mazishi ya baba yake Mary Nagu hapa kateshi na jamaa anaeitwa E.L kaingia hapa na msafara wa mashangingi oh God! inauma wakuu hawa watu wanaharibu pesa zetu, nitawapa update baadae kitakachojiri hapa
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kwani huo msafara ni wa magari ya Serikali au Private Cars???

    Chunguza hili jambo pia.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Please please; ktk updates zako attach na picha, ikiwezekana na E.L. aonekane.
     
  4. z

    zamo Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zingekuwa ni za prvt nivngesikia hiki kichefuchefu gari zote hapa ambazo ni shangingi nying ni mali yetu, cha ajabu tazama attchmnt gari zimewekwa plate number za prvt ila ni stk
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nataka kula, nimeogopa kufungua kabla ili nisije nikatapika hicho kichefuchefu. Nimemaliza ndo nafungua kumbe ni walewale watafuna nchi! Heading hizi bwana!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuu hili jibu..
    huyu mzee si ameshaoza maana toka amekufa itabidi uuchune tu..
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona kutoka bungeni Spika hajawatangazia wabunge kuhusiana na msiba huu? kwani naye si mbunge mwenzao?
     
Loading...