Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inasikitisha watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinty, Feb 2, 2011.

  1. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hali ya Ubungo Bus Terminal inasikitisha sana kuona kuko giza kila umeme unapokatika. Nimeshuka hapo mara kadhaa usiku ni giza nene. Sipendi kuamini kuwa uongozi wa hapo umeshindwa kugharamia generator wakati wa usiku. Hayo makusanyo ya sh. 200/- kila kichwa, 500/- gari ndogo na gharama za kulaza mabasi zinafanyia kazi gani? Wageni wanataabika hawaoni mwelekeo, hawaoni wenyeji wao, wenyeji pia hivyo hivyo hawajui hata mabasi yanayoingia. Wabeba mizigo Na vibaka hawaonekani maana giza. Huduma ya matangazo nayo hamna. Wanaokusanya pesa wanatumia mishumaa..! Watanzania lini tutaachana Na hii dhuluma ya viongozi wetu Na kunyanyasika Na kodi zetu kuliwa bila kupata huduma stahili...?
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana ila hicho ndio halali yetu Watanzania. Ukipeleka bidhaa zako sokoni lakini ukashindwa kuongea na mnunuzi ili mkubaliane bei, basi jamaa atakupa bei yoyote atakayojisikia. Unaweza kulalamika kuwa umepunjwa?

    If you don't bargain, you always get what the buyer wishes to offer!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mkuu, ni mradi wa mafisadi huo wala hawana machungu na maisha ya watu!
     
  4. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huu mradi wa mafisadi c kulikuwa na wale watoto Wa kigogo walipigwa chini sasa sijui wamewekwa fisadis ganii?
     
Loading...