Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inashangaza kwelikweli........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 19, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi inakuaje kijana wa kiume ulikuwa na mahusiano na msichana fulani baadae unamucha tena kwa kejeli nyingi,baada ya kuona dada wa watu kapata jamaa mwingine anayemjali na kumpenda unaanza kuingilia kati kwa kumtusi msichana huyo na mpenzi wake mpya,hii tabia yaonyesha kwanza hujiamini na ni limbukeni kabisaaaa....
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli huo ni ulimbukeni, karoho kana muuma akikumbuka utamu wa pipi aliyoitema.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikae kimyaaaaaaaa! Yashanikuta hayo! Lol, jamani ukiachwa kubali matokeo, khaaaaaaa!
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapa mkuu naona sio ushauri unaomba.. ni message una deliver, hopefully mhusika ujumbe umemfikia...
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yanekukuta nini
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ujaua neno Mapenzi nkitu kikubwa sana tena kwa mtu ambaye umeachana naye lakini ukiwa unampenda inawia vigumu kuona anampenda MtuMwingine.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Da mbona kama umegonga ikulu?
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Wewe kwanini unabadilsha badilisha wanaume hivyo ukiachwa na wa kwanza si utulie uendelee na masomo yako ama nini una miss?
    Hhahahahahahhahaa.
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    afu watu wa namna hiyo wanaboa kinyama,kama bado unampenda kwann ulimuacha?
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanaona wivu wengine wakishajiweka na kuinjoi raha za dunia
     
  11. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaa....u a ol ryt
     
  12. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mambo kama haya ndio yanapelekeaga watu kuwa na uhasama wa kijinga na usio na manufaaa kabisaaa
     
  13. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wewe huwa na hizo tabia nn braa
     
  14. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kwann umuache wakati bado unampenda tena unamucha kwa mi kashfa kibao,je kweli huo ni upendo kweli?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole mwaya,ndio ujifunze next unapembua huyo mtu unayetaka kuwa naye kny mahusiano,kama kakaa kisharobalo unampotezea,
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    ushamba tu hakuna cha zaidi....
     
  17. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuh naona umenipa jinsia ya kike wakti si hivyo,na pia umenirudisha shuleni ilhali mimi si mwanafunzi.ipo hivi bra;yani kijana unamuacha girl wako then baadae baada ya kuona yupo na mtu mwingine unaanza kutuma sms za matusi kwa huyo girl pamoja na mshkaji wake mpya,nadahi umenielewa!
     
  18. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kabisa,wao huwa wantaka akiacha msichana abaki hivihivi,that's not fair at all
     
  19. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naomba nifafanue kidogo naona watu wanadhani mimi ni msichana;
    ipo hivi,mimi ni kijana wa kiume,few months ago nilipata nafasi ya kuwa na mpenzi mpya wa kike mabaye baada ya kuwa naye kwenye mahusiano kwa muda akanielezea histoeia yake ya kimapenzi ikiwemo ya kuumizwa katika mpaenzi.Alinisimulia juu ya mahusiano yake ya mwisho kabla ya kuwa na mimi kwamba alikuwa na jamaa ambye alimpenda kweli,baadaye jamaa akapata msichana mwingine,akaanza kumfanyia vituko mbalimbali hatimaye akamuacha kwa maneno kibao na ya kufedhehesha,binti akaamua kupoakea hali hiyo na kumuacha jamaa aende zake.Sas kazi imekuja jamaa baada ya kuona mi nimempata huyu binti na tunapendana(napenda niseme kuwa simfahamu huyu jamaa wala sijawahi kumuona) ameanza kutuma meseji za matusi kwangu mimi na kwa yule demu,sasa hapo ndipo ninapopata shida,mi sipendi malumbano hasa ya kimapenzi,ila nadahni ile Thread ya POWER OF LETTING GO inahusika sana.nadhani nimeeleweka.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mpotezeeni tu akiona hamuhangaiki nae mwenyewe atatulia!
     
Loading...