Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inanishangaza.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tiger, Sep 14, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jamani kwa namna moja au nyingine nilijikuta na fanya utafiti usio rasmi.
    Nimeuliza wanawake kama 7(ninao waami kiasi chake) kujua kama wao huwa wanaota ndoto za kufanya mapenzi?
    Jibu nililopata linanishangaza kidogo.
    Mmoja kaniambia mara ya mwisho kuota alikuwa std 6, wapili akaniambia amewaha mara mbili tu tena ukubwani na watano waliobaki wameniambia hawajawahi.
    Nikasema ngoja niulize waungwana wa jf wanasemaje kwakuwa mi nilidhani hili swala ni sawa kwa jinsia zote maana kwa wanaume hizi ndoto ni za kawaida sana ila kwa sasa sijui ukweli ni upi.
    Naomba wanaopenda kuchangia swala hili waje.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani sikumbuki mara ya mwisho ni lini, ofcourse namuota mupenzi ocassionaly lkn si sex.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ubongo wetu wanaume si unajua 98% ya siku tunawaza faragha tuuu hahahahhaah
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa! Haya bana.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmmmmmmh!naota tu!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi kwa kweli sijawahi kuota nafanya mapenzi...
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nikimiss siku mbili tatu naanza kuota...nikipata ah mpaka nasau kama huwa naota,
     
  8. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nikiwa naukame naota, ukishtuka umelowa ni kuamka na kubadili viwalo na hasira juu!!!!!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    kwani we mwanamke?
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama unafanywa kila wakati kwa nini uote?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    dahhhh mi huwa na fantasize sana ila kuota dahhhh mara chache sana.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    why fantasize sana?
    not having enough?
     
  13. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mi kwenye ndoto huwa nawakosasa sana,..
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Me hizo ndoto ni kawaida kwangu kwa mwezi hata mara 7 ila sitaki kujipa headache eti nna jini mahaba...ila nahisi naota kwa vile hayo mambo nayapenda

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  15. T

    Tiger JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu The Boss nimeona unapitia utafiti wa kijana wako ila naomba uje kuweka neno lako hapa.
    Keeping in mind kwamba baadhi ya watu(female) wamesema hawajawahi kuota na wenginine wamesema wameota mara chache but you know the situation kwa wanaume, so what can you make out of it.
    Plz.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    I have plenty lol..
    na fantasize ntamfanyia nini akirudi nyumbani lol ..
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nilikuwa naota wakati nabalehe, yan nikiamka na nshajimwagia, lakini tangu niwajue hawa viumbe, hakuna ndoto tena
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwa lugha nyingine muotaji anasumbuliwa na ukame?
     
  19. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ooh really?!
     
  20. T

    Tiger JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yule aliyeniambia ameota mara ya mwisho std 6 alinijibu kama wewe.
     
Loading...