Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii inamaanisha nini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkubwa ndevu, Oct 17, 2012.

  1. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    km mwanamke ukimtongoza alafu akakupa majibu manne tofauti hii ina maana gani km la kwanza anakwambia me ckuamini 7bu wanaume waongo unambembeleza anakwambia la pili tupeane muda wa kufikiria n kujuana la tatu anakujibu me nina boyfriend wangu la nne anakujibu ucwe n wacwac km imepangwa me kuwa nawe itakuwa tu
     
  2. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    inamaanisha anataka muda zaidi wa kukuchunguza na kukujua
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    kawaida sana, hii inamaanisha bado hajaridhishwa na commitment zako kwake....kwa hiyo yo need to prove it thrgh action!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mwanamke wa namna hiyo bado anahitaji ushawishi zaidi ingawaje jibu lako analo.

    Kama kweli ana boyfriend ni wazi anataka ajiridhishe asije akatema bigjii kwa karanga za kuonja.
     
Loading...