Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inamaanisha nini kwa serikali kutangaza bajeti kubwa Bungeni wakati hizo fedha hazitolewi zote?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nteko Vano, Jun 5, 2012.

  1. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali hii imejitokeza mwaka wa fedha huu unaoisha na ule wa 2010/11. Je, na mwaka huu tutegemee hali hiyo hiyo maana waziri wa fedha ametangaza kutenga tri.15.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa nchi hii bado sana hayo unayosema yatokee. Uongo ni sera ya CCM na wafuasi wake.
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nadhan wabunge wanachotakiwa kukifanya ni kuikataa bajet mpya mpaka hazina watoe pesa zote za bajet iliyopita
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lazima bajeti iwe kubwa watu wapate hela ya kula
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamanisha nini hapa mkuu?
     
  6. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Serikali ya ajabu sana hii iliyojaa usanii kila sehemu! Kuna baadhi ya mafungu hayakupata hata senti kwenye halmashauri mbali mbali kwa bajeti ilnayokwisha na hivyo miradi michache sana ya maendeleo ilitekelezwa, au haikutekelezwa kabisa. Sasa wanakuja na matrilioni mengine, watayatoa wapi? Kama ilivyo kawaida ya bunge linaloongozwa na magamba watapitisha bajeti hii, wala hawatahoji yatokanayo na bajeti ya mwaka unaoisha kabla ya kuipitisha hii. Wananchi tunazidi kuwaangalia wanavyobehave! Hukumu yao itakuwa kali kwa huu usanii wanaoufanya.
     
Loading...