Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inamaanisha nin jaman wana siasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by moshial, May 6, 2012.

  1. m

    moshial Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika pita pita zangu kwenye mji wa Arusha nimeona gar aina ya Hiace ya abiria ikiwa na bendera ya CHADEMA,alaf kioo cha nyuma kina haya maandishi BORA UKIMWI KULIKO CCM hii inaashiria nin jmn
     
  2. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mwisho wa dunia.........
     
  3. m

    moshial Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cyo mwisho wa CCM
     
  4. m

    manucho JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unauliza CCM Arusha, hiyo ni sawa na kuuliza 'jana kulikuwa na jembe na nyundo pale NMC'
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,614
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM Kwishnei!
     
Loading...