Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inakuwaje?hebu nielezeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Mar 15, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wandugu wapendwa,natumai mko sawa popote pale mlipo.

    Nina swali moja tu fupi.

    Hivi inawezekana mtu akaacha kumpenda mpenziwe eti kisa kachanganyikiwa kutokana na kutakwa kimapenzi na viumbe vya jinsia nyingine?inawezekana mtu akachanganyikiwa asijue la kufanya na mahusiano yake kisa anakuwa seduced mara kwa mara?

    Nawakilisha
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anatafuta sababu huyo hana lolote uchanganyikiwe kutakwa kwani ndo mara ya kwanza???
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    yupi aliyetakwa na wenzie wenye jinsia moja. mwanamke au mwanaume?
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    anatakwa na viumbe wa jinsia nyingine nawe hutaki sasa unachanganyikiwa na nini au ni ule msemo unasema "hasidi hakosi sababu"
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijui kama hivi ndivyo ulivyotaka kumaanisha kwamba mtu anakua target ya watu kibao na wanamfuatilia.Wapo watu ambao kwakweli ni wazuri wanavutia na wao wanajua kuwa wameumbika na mara nyingi watu wa aina hii wanakubwa na tatizo la kujua ni yupi anakupenda kweli na yupi anatamani tu.wengi wao huchanganyikiwa na wakati mwingine wanaamua kuwa free na mahusiano kwa muda
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni dalili ya mvua, au manyoya..
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Charger asante kwa kufafanua..Nilikuwa nikimaanisha hivi ulivyosema.
     
  8. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ukiona manyoya..............UJUE KESHALIWA!!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo mwache tu baada ya muda dunia itafunza,au amuulize Wema nae alisema hivyo muangalie sasa hata nikilipwa simtaki.
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    lol..uporoto pole kumbe yalikukuta kwa Wema..yote maisha lkn
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nataka kuchangia mada lakini mbado kuelewa. naomba unipigie pasi kidogo sweetdada mtam.
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yani ni hivi..mwanadada kamwambia mpenziwe hampendi kisa amechanganyikiwa..mpenzi kuuliza umechanganyikiwa nini?mwanadada kujibu kila kukicha mie natakwa tuuu mpaka sijui nani mkweli nani muongo,hata sijui maana ya kupenda ni nini,yani hapa nilipo nimechanganyikiwa sijui hata kama unanipenda au la!!
    swali ni kwamba.je inawezekana eti kisa unatakwa ndo uchanganyikiwe useme humpendi mpenzi wako?
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aah kamanda mwenyewe,mbona mapema leo,kuna sista anadai hawezi endelea na mahusiano kwakuwa yuko kwenye high demand kwenye soko hahaha!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyo mdada hana adabu hata za kuchemshia maji ya chai. nyambaaf!

    sred klosed
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kamanda hiki ni kimeo, hii excuse yake hata google haipatikani. kamenitia hasira kweli haka kadada kama haka ka laptop sio ka kuazima ningekavunjilia mbali kwa hasira
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kuna wadada huwa siwaelewi unamuacha mtu ana kazi nzuri tu na anataka kukuoa unaenda kwa mzee wa 65+ kuwa small hausi u kanti bilivu yaani.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna baadhi ya wadada kisayansi tunawaita antiklockwise, yaani yeye akiwa na mfalme atatamani mtumwa, akiwa na mchezaji wa basketi atatamani kuwa na wa rugby, akiwa na mwanasiasa atatamani kuwa na mwanafilosofia. manzi kama huyu kama haujapata kisukari ndani ya mwaka mmoja itakuwa ni muujiza tosha kuthibitisha uwepo wa mungu.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ankal @ work
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We acha tu kuna mmoja alimwacha mchumbake kwa mbwembe na kwenda kwa kizee kimoja kifisadi,jamaa akaoa na ana watoto juzi yule dada anarudi kwa jamaa na kuomba kuwa wapenzi tu eti hajaona mfano wake.Jamaa alisema ulikimbia ndoa sasa unakubali uhawara sitaki nimepata mke mwema kaniondolea machungu ulioniachia tafuta mwingine.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Kumbe mtu ukitakwa na watu wengi unachanganyikiwa sijui siku akitokewana Yesu itakuwaje maana anaweza kufa kabisa huyu.
     
Loading...