Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inakubalika??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jun 9, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Eh kwa wanakijiji wa Kigoma!
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Duh! hilo bonge la strategy, hili litakuwa jimbo lile la zitto
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    He maskini...na hii itakuwa ni strategy kwa maeneo mengi ya vijijini..
    CCM Nimewavulia kofia..sasa kama wanapendwa matangazo ya hivi ni kwaajili gani??????
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni kuonyesha kuwa hata kama unaishabikia sana ccm basi ukienda sokoni hali bado ngumu.
     
  6. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Naona jinsi gani watu wetu wengi hasa vijijini bado ni WADANGANYIKA.
    Waache waende leo sokoni kupata punguzo la bei ya bidhaa halafu watoto wao zendelee kukalia mavumbi, watembee uchi ama wawe wanavaa fulana za CCM na wamama wajawazito waendelee kulala mzungu wa nne.
    Ooh nimesahau, waendeelee kulala gizani kwakuwa umeme haupo (thanks kwa wajasiria malio wanaoleta umeme jua siku hizi, japo matanga mnayapunguza) na wendelee kubaki na MAHANDAKI wanayodanganywa kuwa eti yanaitwa "BARABARA"

    Mimi siupendi unafiki na ushabiki usio na mantiki, lakini MNAFIKI NA SHABIKI ASIYEJUA ASHABIKIALO huyo simpendi KABISA
     
Loading...