Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inakubalika?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 17, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani, wabongo bado tuna maumivu na mgao wa umeme, matumizi mabaya ya serikali yetu....lakini hapa naibu waziri viwanda na biashara anaendelea na mazungumzo na wageni wake huku TV nayo ikiwa busy.
    Wengine wanaweza kusema nina wivu but come on....hakuna mtu anayesikiliza wala kuangalia TV, sasa kuna umuhimu gani wa hiyo TV kuwa ON? Jamani hii inakubalika?
    Picha zajieleza......

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni "cultural constraints" za Watanzania..

    Kuna jirani yangu hajawahi kuzima "security lights" for the past 5 years! Huwa zinawaka 24/7 - mgao wa umeme ndiyo umemsaidia!
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mpe pole, ungemshauri aweke timer.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ni kukosa busara na ulimbukeni, kwanza kwa utaratibu ukiwa na wageni au mnapiga stori tv inapaswa kuwa off labda kama umekosa la kuongea ndo uiwashe!
     
  5. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasikiajae na hiyo TV iko on??
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...I hope sound itakuwa imewekwa mute kuruhusu mazungumzo tusi-judge mambo kwa mtazamo wa kurudi nyuma..:drum:
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...si wamepunguza sauti hadi 0...!!
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nitakwambia kuwa wanajadili mambo rahisi na mengine yakihusisha kinachoendelea katika luninga. Huwezi kuniaminisha kuwa hapa mh. huyu wanajadili mambo yanayohusiana na majukumu yao, umakinin hautokuwepo pale (hata kama sauti iko 0 au mute) itakapoonekana picha yenye kuvuta macho, picha huvuta na huwa na tafsiri zaidi kuliko maneno.

    Ushamba tu:smash:
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana caliba ya uongo-ziiii utazani Risi wa nchi vile, he is far mych better that JK
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakubaliana na wewe kwa asilimia 100. Huo ndiyo utamaduni wetu lakini hata hivyo bado haijaniingia kichwani kabisa why that to happen hata kama angekuwa Mnyarwanda.
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    That's what I'm asking!!!
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswa na inaonyesha uko serious na mazungumzo na unamueshim aliye kutembelea
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sasa kuna umuhimu gani wa kuweka mute, hakuna anayeangalia na TV bado inaendelea kulamba energy. Sina hakika kama hiyo TV ni Energy Saver.
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa nini isingezimwa badala ya ku-mute?? Ukipunguza sauti bado energy consumption ni ile ile. Tatizo hapa ni energy saving na si ku-pay attention kwa wageni wake.
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ingependeza kama ungerudi kuangalia hizo pics, kisha angalia kilicho kwenye TV....then endelea kijadili.
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thank you.
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Indume Yene, You got a big point...nakumbuka katika nchi ya Botswana wakati fulani, serikali ilitoa matangazo na kuhamasisha watu kutumia maji na umeme vizuri...walitoa mpaka magari yanapita barabarani kuwahamasisha watu wapunguze matumizi kwani ukame ulikuwa mkubwa. They even went further kusema even if una uwezo wa kumwagilia bustani au kuzungusha maji kwenye hoteli kubwa, walisema hapana mpaka ile shida iishe kwani tayari walisha ona reserve yao ilikuwa kidogo. Kweli walifanikiwa sana na kila mtu alikuwa sensitive kwenye matumizi ya maji na pia umeme...so umesomeka mkuu
     
  18. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona vitu vidogo tu hivyo.
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna chochote cha maana anachoongea!
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Inawezekana kweli ikawa vitu vidogo kwako but remember hiyo bill nani analipa? Kodi yangu inalipa huo umeme.
    Wafanyabiashara wakubwa wanasamehewa kodi, mie natembea kutoka Gongo la Mboto hadi Upanga kuuza tray moja ya mayai na bado natozwa kodi. Na hiyo ndiyo inalipa bills za serikali. So, this is a big deal to me.
     
Loading...