Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii inakuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kunku, Sep 2, 2011.

  1. k

    kunku Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakuwa na mahusiano na m2, umemtembelea mara mbili anapoishi, den akikwambia amekumis still anataka uende kwake, ukimwambia twende sehemu nyingne hatak anataka kwake, sasa is he right ukikataa anakasirika anadai unawanaume wengine,.. hii inakuaje? is he in love au interested in other thngs? au anaogopa watu?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    completely mabata mabata ya mtoni..............
    sijui hata Rose1980 yuko wapi atupe verse...........
     
  3. C

    Chief Nanga Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh!teh!teh!teh!Napita tu bandugu.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Aise napita naenda mtaa wa tatu hapo mkishapata maana ya hapo juu mniambie
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani we unaogopa nini kwake? kuna watu sio wa mitoko, ni wa kazini <---->nyumbani.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ila amejitahidi amekupeleka hata home mi nampa 50%.wengine ni wendo wa invisible tu
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    bebii hujambo
    habari za Eid
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    eeeh ulikuwa umefichwa wapi nimekutafuta sikukuu yote hupatikani bwana
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kupita sio mpango mkuu, kama unachochote mtupie dadaetu ajue hapo juu, but mi nadhani atakuwa anaogopa watu kama anavodhania mwenye uzi au anaishu ingine anashindwa kuiweka bayana,
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    sio factor kabisa maana hapo anapopaita nyumbani panaweza kuwa ni machinjio tu.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    at least bwana angepelekwa gest bubu?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inawezekana jamaa ndio utaratibu wake...akitaka kunyonga anapiga tu simu...ukizingua anapigiwa mwenzio.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nilipewa mkwara na Tf kuwa nisisogelee wala nisibishe kwako atakuwa amejaa tele kula pilau la Eid
    Basi ikabidi nitulie tuu nyumbani
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hapa naona sina cha kumwambia maana jamaa yake anaonekana ni mtu wa kujificha sasa aongee nae ajue tatizo ni nini
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naumwaaaaaa wapendwa!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dah kumbe ndo zenu lakini poa tu mimi mpenzi wangu akinikaribisha kwake nadhani kwangu anapoint zaidi mtu anakupeleka magest yote mjini bwana aaagh
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mmmh mimi ni tf tofauti kabisa anae mtu wake bwana usinitafutie case humu
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maisha bana msipopelewa home mnalalamika mkipelekwa mnataka mwende kwingine, binadamu huwa haturidhiki kwa lolote
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sio zetu mie nakupa tu uwezekano mwingine usije jiaminisha kisa kakupeleka kwake.
    Ukikaa nae hapo sawa ila hii ya kwenda na kuondoka inaweza maanisha mengi.
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hebu tudiscuss hii bajeti

    Unampeleka lodge, may be 30,000
    Unakod taksi, au unaweka mafuta ya 20000
    Ukifika mnaagiza misosi (minimum chips kuku) 20000
    Mnapiga 1 moto, 1 baridi 12000
    Mnafanya mambo, asubuhi, au mkimaliza unamchapa per diem yake 30000 (minimum)
    Unamkodishia teksi tena kurudi kwao 10000

    Jumla 122,000/=

    Unakuwa umepiga bao mbili!

    Hii ni sawa na 61,000 kwa kila bao!

    Kwa mtaji huu kama nina geto... huniambii kitu sijui tutoke, never
     
Loading...