Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii inakere sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Aug 25, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upo unakula starehe zako, mara mtu anakuja akiomba omba, anakuonyesha makovu au madonda yake ili umpe pesa!
    Inakera sana.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    RIP mzee Matonya,yusuf makamba alikupenda lakini Mungu amekupenda zaidi.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuu pitia sredi za mtambuzi utapata kitu!
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nilisikia hadithi ya tajiri na maskini lazaro mwenye madonda, inayofanana na hiyo yako. Walipofika kwa Sir God tajiri alihukumiwa kwa kutomjali maskini duniani
     
  5. a

    axel fowly Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo neno...
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh!
    hapa domo langu zito!
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wengine huja na fomu imeandikwa majina mawili matatu ikionesha anaumwa au karuhusiwa na mwenyekiiti wa mtaa apewe michango kwa ajili matibabu,

    siku moja nilikuwa rose garden dodoma akaja dada mmoja na mtoto anaomba hela eti akamnunulie maziwa mtoto yeye maziwa hayatoki...nikamuangalia haraka haraka anaonekana ni mwenye nguvu nikamuuliza wewe mbona uko kamili huna ulemavu wowote kwa nini usifanye kazi, alinipa stori ndeeeefu mpaka nikaona ananiboa tu nikampa buku atleast kwa amelezo marefu aliyonipa, ila uwa siwaelewi
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio kwa mazingira ya omba omba wa Kibongo! Wengi si maskini ni matapeli na wapo wale wanaothubutu kutapeli hata makanisani na msikiti. Mtu anakuambia ana donda linamsumbua 6 yrs or so, lakini cha ajabu anazunguka mitaani kuomba miaka yote hiyo!. Mwngine mlemavu wa macho lakini anaambatana na mtu mzima ambae angeweza kumsaidia kiuchumi ili amwezeshe kuomba!
    Baada ya kisa cha "Salender Manyoya" sitoi hela yangu kwa ombaomba mpaka roho wa Mungu aniongoze.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hii kitu huko india ni kawaida,hasa ukipanda zile train general class au sleeper,kila maskin ana karatasi kuonyesha matatizo yake.
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No comment!
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    this topic yaweza mpa mtu ban kwa MUUMBA JUU! nimepita tu!
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I know its such a turn off
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe alishafariki???
     
  14. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ze more u pay ze more manyoa .....hahahhha ndio ilikua kichwa ya habari ya gazeti sitasahau mana ilinifanya nicheke the way muandishi alivoiweka
     
Loading...