Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ina sifa au ulimbukeni??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Apr 15, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    salaam alkum wandugu...naomba kuwakilisha,hivi we una boy/girl lover wako,inakuwaje mnapo kuwa mnado majambozi unakujaa kuadisia rafiki...mara ooh!yuko hivi ana nanii mda mfupi/mrefu.ni ulimbukeni au ni sifaa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulimbuken
    utoto ata km una 50 yrs
    ujinga
    upumbavu
    kutokujitambua thaman yako na kuitambua thaman ya tendo na thaman ya mwandan wako
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekubaliana na wewe kwa yote uliyonena
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyo mjinga ullimtoa wapi:bored:
     
  5. K

    KWELIMT Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anyway ni Washamba tu wenye tabia hiyo hamna sifa yeyote!
    si dhani kama akiunderperform atatangaza! tendo lile ni siri hat watu wakitengena si vizuri kutangazana.Athari mojawapo ya huo utoto ni kupinduana kwa marafiki maana wanatangaziana mara ooh jamaa anajua,ana muhogo mrefu na mnene.....we acha tu au jamaa nae anamhadithia
    jamaa yake ooh mpenzi mtaalam......au kinyume chake!sasa kila aliyehadithiwa atataka kuhakikisha then kupinduana na lawama kibaoooo yaan rafiki yangu ananifanyai haya........JIREKEBISHE NDG YANGU JIFUNZE KUWA NA SIRI MKUBWA WEEE!


    COMMON SENSE IS COMMON BT NOT COMMON TO ALL COMMON PEOPLE
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii tabia uwa inanekara tu,cse kuna watu mnakaa maali mtu anaanza kusimuliaa issue za chumbani akiwa na mpenzi wake.watu kama hawaa mi najifanya sisikilizii na kuwapotezeaa
     
  7. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na wewe kwanni unamsikiliza?
    Hata wewe inawezekana huwa unahadithia!
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1- hiyo hapo juu,
    2-ujinga,
    3-ushamba,
    4-kutojitambua

    Wee endelea tu kusimulia ila OMBA USIKU NA MCHANA NISIJUE kama unanianika huko nje, nikijua tu msimliaji na msikilizaji wote adhabu yenu moja,ksb naamini hawezi kusimulia kama hakuna msikilizaji.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unajua kuna ile mme kaa ana pita gal unasikia jamaa nisha kulaa hii'aaaaaaaaaaaagh...kuna jamaa hivo hivo watu wakamwambia dah!kacheki afya demu ana ukimwi
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hihihihihii xafi xanaaaa..
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Upumbavu tu
     
  12. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahaha
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kicheche =Limbukeni

    acha kuokota vicheche watakuumbua bure
     
Loading...