Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imewahi kukutokea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 5, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umempenda demu! Umemtokea ! Kakupa Big YES, Unapiga naye romance za kufa mtu! bila ya kufanya tendo la ndoa unampeleka au unaagana naye anaenda zake, kwa kukuahidi kesho ndiyo mpambano wa gemu la ukweli la kuunganisha viungo vya uz*zi! Mzee mzima huna pingamizi ila mie huwa najisikia maumivu sana kwenye korodani na hukaa muda mrefu kuesha na pengine mpaka unaenda lala maumivu bado yapo!! hii ni kawaida ama kunakuwa na kasoro hapo!!!???????
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jambo la kawaida sana hilo!
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kawaida chuma kinapokaa hewani kwa muda mrefu. Nakumbuka wakati tunasoma sekondari tulikuwa tunaenda kuangalia picha za X usiku na hali hiyo inatokea, kurudi skuli ilikuwa mateso!
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Oa haraka sana hayo ni matatizo ya mabachera
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyu ni tofauti na yule unayeonana naye mara 4 au 5 kwa mwezi??

    Acha zinaa
     
Loading...