Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imetokea katika Maegesho ya WHO Dar Es Salaam!! Lunch Box

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shadow, Jun 19, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mnamo mida ya chakula cha mchana (lunch time) na nikiwa katika hekaheka na pilikapilika za maisha, nilijikuta karibu kabisa na sehemu ya maegesho ya magari katika maeneo ya Magogoni karibu kabisa na ofisi za shirika la afya la dunia (WHO). Wakati nikijongea ofisi za jirani katika shughuli zangu za kila siku nilikutana na mdada mrembo akiwa mbio mbio kuelekea kwenye gari aina ya 'Mark II 100' ambayo ilikuwa na vioo vya giza nene ukiacha sehemu ndogo za kioo cha nyuma(Huyu dada alikuwa anatokea ndani ya ofisi za WHO).
    Niligeuza shingo kushuhudia urembo wa huyo dada na nilimsindikiza kwa macho yangu mpaka alipoingia kiti cha abiria cha hiyo gari tajwa hapo juu. Niliamua kuendelea na hamsini zangu mpaka ndani ya ofisi ya jirani.
    Bahati mbaya mwenyeji wangu alikuwa na kikao na nilijaribu kuvuta subira lakini nikaamua baada ya kama dakika kumi hivi, kwamba ni vema nikaendelea na mambo mengine.
    Nikiwa narudi niliweza kuliona lile gari tajwa hapo juu likiwa limewaka lakini madirisha yote yamefungwa na huku nikistaajabu niliweza kumwona yule dada aliyeingia ndani ya gari tajwa hapo juu akiwa kama amepandisha 'mashetani' ndani ya hiyo gari manake sehemu ya kioo cha nyuma katika kulikuwa hakuna 'tinted'. Mwanzo nilifikiri labda amepatwa na jambo lakini kadri nilivyokuwa nikisogelea lile gar indo nilivyopata picha halisi. Mrembo Yule kumbe alikuwa katika 'gemu' ya kiutu uzima akitoa chakula cha mchana kwa mdadi wa hali ya juu. Jamaa yeye alikuwa anasikilizia! Kuona hivyo nikaamua kujiondoa eneo hilo kwa haraka sana manake sikutaka kuwakatisha hamu ya 'chakula cha mchana'

    Angalizo: Bahari hailindwi, uaminifu katika mapenzi ni muhimu!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh......!!!!!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii hadithi nzuri sana! Inatoa mafundisho hasa kipindi hiki cha UKIMWI
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zenji ndo mambo yao haya, washayazoea na wanayajua kwelikweli.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mke wako akiwa kwako, akitoka nje si wako.

    Source: Taarab
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna lili tangazo la ukimwi.."tupo wangapi".nadhani linapaswa kutengenezewa stika ili kila mtu apate nakala yake.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huko ndo kupiga chabo sasa.
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bishanga: mdada alikuwa kama anatwaliwa na shetwani nikafikiri ninaweza kutoa huduma ya kwanza!!:A S-devil4:
     
  9. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hii nzuri sana zama hizi za ukimwi.

    Lakini nani anajua raha ya kufanya ngono katika sehemu hatarishi!? Ni raha ilioje

    Bazazi!
     
  10. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh! Nafikiri mambo kadha, hapo paking hiyo gari haileti ka~disturbance hata kwa kushake? Na mtoa mada mchana kweupe unapiga chabo kwa upenyo mwembamba wa kioo cha gari! Binafsi na utashi wangu siwekufanya vyote hivyo (kuomba lunch box au kupiga chabo lunch box za watu)
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli hao jamaa wamekosa haya, Mchana kweuupeee ndani ya gari inhali wananchi wanapita wao wanapeana dozi ???!
    Hii sasa imekuwa ni highest level ya immorality, imagine kama watoto wangekuwa wanapita karibu na hilo gari na kushuhudia gemu live mchanamchana, wangekuwa wanatoa mafunzo gani kwa watoto???
    Aibu yao!
     
  12. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama we ni mwanaume lazima ulishirikiana na jamaa, japo kwa maungo yako! Mpaka unataka utoe huduma ya kwanza?
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mkuu huw hapiti kwa miguu mitaa ile? Naye angepiga chabo nadhani
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dunia kwisha habari yake!
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    aisee............
     
  16. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akitoka hapo anaenda kujifuta futa na tishu akifika nyumbani hallo honey I ril miss hw was ur day,mine was ril greit blah blah blah...
     
  17. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ronn: ni wewe au jamaa yako mwenye hiyo GX 100 nini? Mkoko wangu ulikuwa mkabala na hiyo GX 100 ...kumbuka macho hayana pazia!!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    duhhhh... hiyo ndio lunch banaaa....
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Wote hao ni wachafu kabisa. Ina maana baada ya kumaliza kufanya huo mchezo,waliojiosha kweli au walijifutafuta tu? Huyo dada si alikuwa akinuka kingono ngono tu aliporudi kuofisi?

    Ama kweli binadamu tumeshavuka stage ya kuwa wanyama,sijui tumeingia stage gani! Mawe?!
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Tangazo zuri sana. Linaelimisha kwa urahisi sana.
     
Loading...