Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imetokea dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyabhingi, Jul 25, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Picha ya Mwanafunzi
    HATI YA KIAPO YA MWANAFUNZI
    Mimi, ……………………………….,Muislamu/Mkristo/Mpagani, nikiwa na akili zangu timamu na bila kushurutishwa, NAAPA NA KUTHIBITISHA kwamba;
    1. Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa………………….Chuo Kikuu cha Dodoma.
    2. Namba yangu ya usajili ya Chuoni ni………………………………………………
    3. Nathibitisha kwamba mimi………………………………………………… nimelipa madeni yote ninayodaiwa na Chuo ikiwa ni pamoja na kulipa gharama ya usajili wa kurudi chuoni baada ya kusimamishwa masomo.
    4. Naapa kwamba mimi……………………………………………………………….
    nitakapokuwa nimesajiliwa upya nitatii sheria za Chuo na kanuni zake,sheria ndogo za wanafunzi na sheria za nchi kwa ujumla. Na kwamba mimi………………………………………………………………………………..nitatumia muda wangu kusoma badala ya kujihusisha au kuhusika kwenye migogoro na siasa chuoni.
    5. Mimi………………………………………………………………………………..nitatumia uongozi wa Chuo kupata msaada pindi ninapojikuta kwenye mgogoro nisiokubaliana nao.
    6. Kwa kiapo hiki mimi………………………………….……………………………
    naahidi iwapo nitashindwa kuzifuata sheria hizo Chuo kiniondoe masomoni mara moja.
    7. Natoa kiapo hiki nikitambua Sheria ya Viapo na matamko Sura ya 34 ya Mwaka 1966 [Sura 34 Marejeo 2002]
    UTHIBITISHO Nathibitisha kwamba, yale yote yaliyosemwa katika aya ya 1, 2, 3, 4, 5, 6, na 7 hapo juu ni kweli tupu kwa kadri ya uelewa wangu. Imesainiwa hapa …………………….., hii leo tarehe………………………..., Mwezi wa…………….2011.
    Saini ya Muapaji…………………….. Jina la Muapaji………………………
    Kiapo kimetolewa hapa ………………. na
    …………………., ambaye ametambulishwa
    Kwangu na ……………………......................
    Ambaye nimemfahamu binafsi hii leo
    Tarehe……… Mwezi wa………… , 2011
    MBELE YANGU
    KAMISHNA WA VIAPO
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanataka kuwapumbaza wasomi lakini siyo kuwaibia akili zao na kama wameona hiyo ndiyo njia bora ya kuwadhibiti wapite vyuo vyote wafanye hivyo na kwa wananchi wa kawaida pia
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo ndio udini unarudi!
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    kinachonishangaza mimi ni hapo kwenye red,..dini za wanafunzi zina uhusiano gani??hata ndio mambo ya kuleta udini vyuoni,..inasemekana kuna udini mkubwa udom..
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hiki kiapo kinakiuka haki za msingi za mwanafunzi wa chuo kikuu
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nasikia harufu ya udini ..............
     
  7. m

    mob JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    hapana kwa kila kiapo lazima kuwepo na ishu ya dini jamani
     
  8. t

    tope pondwa Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh sasa hii nchi ni kama haina mwenyewe sasa anasoma mtu au dini yake?huu ni unyanyasaji mkubwa!!!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wasio na akili watahoji kwa nini imeanza mimi Muislam badala ya Mkristo?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Sasa nyinyi kiapo si lazima ijulikane anaapishwa na kitabu gani au aapishwe na katiba, hata bungeni inatumika, tunapoapisha mawaziri, mahakimu, mahakamani hutumika hivyo hivyo na hata unapokwenda kutoa statement polisi unaulizwa dini gani. Mbona mnaifanya kuwa issue kuuubwa kama ndio kwanza inaanza kutumika? Mnashangaza sana!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona sisi wa bahai na wayahudi tumesahaulika?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Bahai anaapa kwa kitabu chochote tu. Hata daftari la std 1.

    Wayahudi bado hatujaanza kuwasomesha Tanzania, labda wao watusomeshe sisi.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Toka lini?
     
  14. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ningeweza ningekoment makonz humu yampate aloaandaa hiki kiapo cha kuwakandamiza wanachuo!mmmmmae
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Gomen tena bac.
     
  16. M

    Mtata Mbosa Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kwa kuambia huu ndo utakuwa mwisho wa mgomo?
     
  17. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia harufu ya Niger delta na Boko haram kwa mbaaali
     
  18. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiwa unasoma chuo kikuu ulishawahi kushika bible au mas-hafu weye??

    hebu tulia si kila sehemu u-defend hata mambo ya kis****

    Polisi tunaweka hadi kabila, mbona hapo hawajaweka

    It is intended and for all the wrong reasons

    dot think we dont know upuuzi mnaozusha kwenye ajira wakati amari haijatimia
     
  19. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ujaelimika wewe hujui unachoongea kuhusu haki na viapo. Fuatilia hao uliowataja uona viapo vyao vikoje?
     
  20. njoro

    njoro Senior Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kati watu ambao huwa siwaelewi hapa JF mmoja wapo ni wewe,nadhani utakua bwabwa.
     
Loading...