Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imesahaulika:HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rayman m, Oct 18, 2012.

  1. rayman m

    rayman m Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wiki nzima sasa sijapata update toka heslb kuhusu cont' students.naomba aletembelea huko au tetesi atujuze wat iz going on life ni gumu macho yapo heslb!
     
  2. C

    Chief Nanga Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka upo sahihi kbsa,wadau hasa wa hapo town plz kama mna uptodate mtujuze wa mikoani hali imeshakuwa doro,wazee wa mlimani ndo kimbilio letu hapo kwa newz.tafadhal jama.
     
Loading...