Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imepitiliza

Discussion in 'Jamii Photos' started by Anfaal, Jan 7, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Picha hizi zinaonyesha ni kwa namna gani udhalilishaji ulivyokithiri. Huyu mama ni mama wa watu huko nyumbani na pia ni miongoni mwa raia ambaye anaamini kabisa haki zake zinapaswa kuheshimiwa. Lakini hili walilofanya mgambo kwa kuwa tu naibu waziri Nyalandu anakwenda kutembelea soko ni la kukemewa kwa nguvu. Kuna haja ya kuongeza sauti zetu, tupaze zaidi, tupinge hatua unyanyasi huu na ule unaoweza kuleta mauaji. Ni wakati sasa wa kusema hapana. Hawa watu wanaomfanyia hili huyu mama hawana moral authority wa kuendelea na kazi yao.
    Picha hizo nimezitungua blog ya jiachie zikionyesha mgambo wakisafisha wamachinga kabla ya ziara ya naibu waziri.
     

    Attached Files:

  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hadi mgambo siku hizi wana ruhusiwa kukamata raia?? sijui TZ inaeleke wapi. Soon kitanuka tu.
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri, "mungu." Tanzania bwana!!
     
  4. czar

    czar JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hii mambo bana, huku Lindi wazungu sometimes wanatuona sisi (Waafrika) uncivilized kwa namna tunavyofanyiana. Aibu aibu times 10 to the power of 10.
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mimi siwesi kucomment unless nijue tatizo lilikuwa nini!
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well hao ni wale wanaoitwa wamachinga wanaofanya biashara katika maeneo yasiyotakiwa. Nami pia nimejaribu kufuatilia, inasemekana huyo mama walimwambia watamkamata na yeye akawatishia kuvua nguo zote.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeumwa siku nzima kwa kweli nikajuta kwa nini niliiangalia,ukute ana watoto huyo na malengo yake ni wanae wasiwe kama yeye,jamaniii!!!
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huu ndo ujinga tunaofanyiwa na sisi tunashangilia. Hakuna mtu mwenye mamlaka ya kumpiga mtu yeyote awe askari au nani. Lakini ni nini tunafanya kuonyesha kuwa hii siyo haki? Tunaandika tu na kuishia hapo. If we dont do something askari wateendelea kutunyanyasa na kutufanya punching bags.

    If you keep doing what you always do, you will always be what you are. Period
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukifungua mdomo wanakushoot, umesahau ya Arusha juzi? TZ sasa imekuwa kama German wakati wa Hitler,no democracy, bado kambi za mateso pengine nazo ziko mbioni kujengwa.
     
  10. m

    mzalendo2 Senior Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ua askari ua mpaka waone wanachokifanya kinaumiza
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mipango mibaya ya watawala ambao wapo bize kuuza nchi badala ya kuwasaidia the common wananchiz kama hawa ambao wanajitafutia rizki zao kwa njia halali. Huu ni ushenzi wa hali ya juu.
     
  12. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    std 7 failures~,maguvu,no smartness
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    E:A S new:eee kama arusha tu
     
  14. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-confused1: hawa mgambo nimesha wa mark sura zao, nitawafuatilia pale halmashauri, siwezi vumilia wakati uwezo ninao
     
  15. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wireless,utakuwa umesaidia sanaaaa,maana huwezi jua wamewanyia hivi wangapi au watawafanyia hivi wangapi. Mungu akuongoze ili tupunguze huu ukatili na uonevu.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwa kweli inasikitisha sana, ila watz tujitahidi kufuata sheria, tusilete visingizio vya kutafuta riziki na kusomesha watoto kuhararisha kuvunja sheria. Huyo mama ni mama ntilie alikuwa anauza chakula mitaa ya kariakoo sokoni,
     
  17. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jameni hii ni sirikali ya ccm kila mtu ana madaraka ni msemaji mtendaji. huu ndio shibe ya madaraka utawala usio na sheria
     
  18. o

    omuka Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa za kujiunga na jeshi letu ni nguvu nyingi akili kidogo
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nakuunga mkono kuwa watawala wetu wa sasa wako bize kuuza nchi, naomba kutofautiana nawe kuwa wananchi hawa wanaosumbuliwa wanajitafutia riziki zao kwa njia halali. Kuuza chakula brbrn si njia halali hata kidogo, kupanga bidhaa brbrn si njia halali hata kidogo. Ni wazi sasa kwa sababu ya uzembe na uovu wa viongozi wetu tumezidisha chuki kwao hata pale wanapotekeleza majukumu yao ya kweli na kawaida.
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii nchi tunakoenda tutakuja uana wenywe kwa wenywe
     
Loading...