Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imemtokea mhasibu wetu hapa ofisini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Obama wa Bongo, Jun 26, 2012.

  1. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dear friends

    Leo nimeona ni vyema nika-share nanyi kisa hiki cha kutekwa mfanyakazi
    mwenzetu ambaye ni cashier siku ya jumatano jioni wiki iliyopita.

    Ni kama movie lakini ni ukweli, cashier wetu aliomba ruhusa siku hiyo ya
    tukio aende kwenye mkutano wa wasabato uliokuwa uliendelea viwanja vya
    biafra. Yeye pia ni msabato aliyeishika dini ya Sabato haswa, kwa hiyo
    aliondoka saa kumi kamili badala ya saa kumi na moja

    Baada ya dakika 40 tulianza kupokea sms zinazosema mwenye namba xxx
    amepata ajali na kufa papo hapo na kwa taarifa zaidi twende muhimbili
    hospital. Baada ya kutazama hiyo namba xxx ilikuwa ni ya cashier wetu.
    Tulijaribu kuipiga iliita tu bila kupokelewa, na pia tulipiga namba
    iliyotutumia sms iliita bila majibu. Ilipofika saa kumi na moja tuliamua
    kuelekea muhimbili, ma baada ya kufika pale emergence tukaambiwa tuelekee
    chumba cha kuhifadhia maiti. Tulioneshwa mwili wa mtu aliyepata ajali
    lakini haukuwa wa cashier wetu, tukawatuma wenzetu waende hospitali zote
    lakini hapakuwa na taarifa zake

    Baada ya kuzunguka bila mafanikio tulitoa taarifa makao makuu ya usalama
    barabarani na baada ya dk kumi wakatwambia kuwa hakuna taarifa za ajali
    mbaya iliyotokea jioni hiyo. Hatua iliyofuata ilikuwa ni kutoa taarifa
    polisi juu ya tulio hilo na ndipo waliposema kwa kuwa ni mtu mzima
    tusubiri hadi siku inayofuata. Wakati huo huo ndugu zake pamoja na
    wafanyakazi wenzetu walikuwa pamoja wakiendelea na jitihada za kumtafuta
    hadi saa sita usiku. Kilichokuwa kinatia wasiwasi zaidi ile namba
    iliendelea kutumia sms namba takribani zote zilizokuwa kwenye phonebook
    yake na ndugu zake hawakuwahi kuona ndugu yao akichelewa kiasi hicho.

    Ilipotimu mida kama ya saa sita na nusu walisikia mtu akigonga mlango,
    alikuwa kaumizwa na amejaa matope, hakuwa na uwezo wa kuzungumza sana,
    ilibidi wampeleke kituo cha polisi na baada ya muda hospitali ya
    mwananyamala.

    Alipopata nguvu alianza kuwasimulia nduguze kilichotokea. Alipotoka
    ofisini alikwenda moja kwa moja kwenye kituo cha daladala cha karakana,
    pale kituoni walikuwa abiria wawili yaani yeye na mama mmoja. Baada ya dk
    chache ilikuja coaster iliyoandikwa mbele Kawe na ilikuwa na tinted
    nyeusi, yule mama hakupanda sababu alikuwa anaelekea posta ila yeye
    alipanda. Ndani ya gari kulikuwa na watu watatu pamoja na dereva, wawili
    wakiwa wamekaa nyuma na mmoja akiwa amekaa karibu na driver. Gari hiyo
    hiyo ilikuwa ni mpya, mmoja wa abiria alimumba simu cashier apige simu
    moja kwa jamaa yake maana alidai kuwa simu yake illiishiwa charge na
    walikuwa wametoka mtwara kupeleka maiti, alimuuliza cashier umri wake na
    kama ameoa na anafanya kazi wapi, cashier akamjibu hajaoa na hana kazi pia
    ana miaka 32. Walipofika Tazara hawakutaka kupakia abiria yoyote na
    walikuwa wote wamevaa miwani myeusi, na ndipo akaanza kuingiwa na mashaka
    akaomba ashuke, wao wakamwambia watapita biafra na hawana mpango wa
    kusanya kwa kuwa hata yeye walimpa lifti tu. Gari ilipokaribia taa za
    buguruni akainuka ili ashuke, jamaa wale wa nyuma wakamkalisha chini kwa
    nguvu, na sio kwenye viti yaani chini kabisa. Mmoja wao akafunga kitambaa
    cheusi kwenye macho na mikono ikafungwa kwa nyuma na mipira, baada ya muda
    akasikia kama wamempulizia perfume. Akihisi fahamu kumtoka polepole na
    neno lamwisho analokumbuka alisikia kuwa waelekee misitu ya Kibaha
    wakamalize kazi. Kilichomwamsha ni kofi zito alilopigwa na kusukumwa hadi
    nje ya gari. Alianza kulia na kuwasihi wasimdhuru, wakaanza kumrusha
    kichurachura huku wakimkanyaga. Walikuwa wameshamfungua kitambaa machoni
    na waliacha gari umbali kama wa dk kumi na lilikuwa ni pori zito na giza,
    wao walivaa vitu usoni na walikuwa wamevaa gloves. Wakamwekea simu yake
    mfukoni wakiwa wametoa simcard, walichomwambia wanachohitaji ni sehemu
    zake za siri na sio kitu kingine. Mmoja wao akaambiwa alete kisu kikali
    wanachokitumia, na walipompigia boss wao akawasisitiza nyeti zinazotakiwa
    lazma ziwe za mtu wa miaka 40 na kuendelea. Mwenzao mmoja akasema cashier
    alisema alikuwa na miaka 32, baada ya kumkagua wakakuta card yake
    inaonyesha kazaliwa mwaka 1979. Kulingana na yeye asemavyo ndicho
    kilichomwokoa ila waliendelea kumkung'uta kwa hasira. Wakamrudisha kwenye
    gari na baada ya mwendo wakampakia kwenye gari nyingine ndogo iliyokuwa na
    watu wawili ambao walimchukua na kumtelekeza maeneo ya sayansi.
    Hawakuchukua kitu hata kimoja wala kumwambia lolote,siku iliyofuata
    alipelekwa agakhan kwa uchunguzi zaidi na kwa sasa anaendelea vzr.

    Kwa ufupi ni hayo, ukweli mwenyezi Mungu atulinde na tumwombe pia
    abadilishe mioyo ya watu ambayo imekuwa migumu mno kwa ajili ya kupata
    vyeo na utajiri wa haraka
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Duu, Kama "movie" vile.

    Anyway inasikitisha sana na jamii inapaswa kuwa "extra care" kwani Ibilisi kaamua kujikita zaidi kwenye fedha!!!
     
  3. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    we ndo yule uliyepost facebook?
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Story haiko kwenye jukwaa husika..mods do something
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Ushirikina!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i knw this story, nadhani ni ulozi huo! na hivi 2015 inakaribia, watakata mpaka makwapa yetu wayapeleke kwa waganga! MUNGU WETU UTULINDE!
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Tena ulivyo na macho mazuri chunga sana..wakimaliza vikwapa wanakuja hapo
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inabidi kuwa makini sana na hizi gari zinazochukua abiria. Haya matukio yamekuwa mengi sana sasa hivi!
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    iko kazi tusalini tusifanyemazoea na mizunguko yetu
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Makubwa!
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iseeee,eee Mungu tusaidie watu wako
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kaaazi kweli kweli..............
     
  13. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    pengo kubwa kati ya matajiri na masikini linaendelea kutesa
     
  14. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kutujuza maana kati ya mizunguko yetu mungu aepushe kukutana na hao watu
     
  15. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vita ni kubwa..dunia mbovu...wanadamu hawafai
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,459
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    yaa tatizi ni tofauti ya vipato, mapunbu ya nini tena baada ya albino?
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ni mara ya tano naona post ya maelezo kama haya!! Sijui inakuwaje hapo!!
     
  18. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa Story ya huyo Jamaa,Pia nashukuru kwa kunifungua macho kwa yanayojiri Mjini.Mungu ni Mwema atakuwa naye kwenye Matatizo ya Kujiuguza.
     
  19. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii story mbona kwa mtazamo wangu inakosa ushawishi kuwa ni tukio la kweli. Katika mazingira ya kawaida, inakuwaje unapanda kwenye gari liko tinted, vioo vyote vimefungwa, kuna abiria watatu wote wamevaa miwani myeusi na zaidi unaulizwa umri na mtu usiyemjua na bila ya wasiwasi unajibu. Kama ni kweli imetokea, basi huyo aliyepatwa ana jambo anaficha.

    Hii story haina tofauti na ile ya mkono wenye manyoya ambayo watu waliamini lakini mwisho wa siku hakuna aina yeyote ya ushahidi kuwa jambo hilo kutokea.
     
Loading...