Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaeje wadau? kukunja mguu wakati wa maongezi...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpasuajipu, Mar 4, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kawaida tu!!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Manerisms
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuonyesha unajiamini na huna hofu na mazingira au mahali ulipo au mjadala unaoendelea! No problem!
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni ustaarabu fulani.... ni moja ya professional seat style ambayo wanaopenda kuchezea miguu wakati wamekaa wanashuriwa waitumie. Kwenye picha sioni kama kuna ubaya wowote
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa umekosa hoja hiyo ni kawaida tu hata wewe natumai ulishakaa sebuleni ukaongea ukiwa umekunja miguu!
     
  7. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lack of confidence
     
  8. T

    Tricker Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nikikaaa hvi dakika1 nyingi manake miguu itaniuma balaa
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kujiamini na ulichonacho au ukisemacho-naupenda sana mkao huo!
     
  10. skipper

    skipper JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kazi ipo!!
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sijaona cha ajabu kwa kweli, kila mtu ana pozi lake..
     
  13. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkao wa ki-freemason flani hivi...
     
  14. M

    Mwanakwaya Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa bonge huo mkao huwezi kaa! Naamini Tricker kama sio bonge basi huna mazoezi kabisa ndio maana unapata shida kukaa mkao kwa muda kidogo. Ni mkao mzuri sana kwa sababu unakuwa free na unaonekana unajiamni na sio kutanua miguu tu muda wote.
     
Loading...