Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaeje Mkulu wa USA akipata Kikombe cha babu Loliondo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpasuajipu, Mar 29, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. f

    fidodido Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    acha ujinga kama huna cha kupost si usome za wengine, hapa sio kijiweni kudanganyana, tunataka michango yenye akili. Lini Obama kaja kwa Babu kupata kikombe?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hongera mpasua jipu kwa usanii mzuri....nimecheka sana
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nawe ka huna cha kuchangia za wengine changia za kwako tu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Good for the eyes!
    Inafurahisha...nAONA MWENYEJI WAKE anachungulia!
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi sio mjinga kama babu yako usifikiri kila post lazima iwe ya kuelimisha. Hii post ni kwa ajili ya kufurahisha na kurelax mind.
    Ujinga wako unakufanya usiweze kucomment na kukurupuka kama Nkuchiro ametoka shimoni. Umedumaa kimawazo:juggle:
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Joined 5th Jan, 2011
    Post 21
    Thanks 0:smash:
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaaaaaaaaaa imekaa njema u made ma day. na ameshika vikombe vingine vya mawaziri wake nini? lol
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe kama umeamka na hasira zako, meza kaa la moto.
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu amekulazimisha?, naona wewe ndio hauna cha kuchangia!
     
  11. B

    Batale JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Photo shop
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni utabiri kwamba babu ataitiisha dunia
     
  13. Muro

    Muro Senior Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera good jokes:lol::lol::lol:
     
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Nzuri, ingekuwa kweli.............!
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu japo siamini na siwezi kuamini kwamba Obama kaenda kupata Kikombe lakini tu naomba ujue kuwa wakati mwingine Rais wa Marekani anaweza kupotea na hata Usalama wa Taifa wa America wasijue yuko wapi na vilevile watu mashuhuri wengi sana huwa wanaingia nchini kwetu kwa kufuata sheria zote na vyombo vya habari visijue,hivyo si vyema kumshambulia mtoa mada namna hii,labda nikuulize tu wakati Zenedine Zidane anakuja kupanda mlima Kilimanjaro ulijua au wakati Mike Tyson alipokuja kutazama live volcano Oldonyo Lengai ulijua?
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hebu mcheki kiranja wa dunia akipata kikombe
     

    Attached Files:

  17. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obbama.jpg
    Mhhh,jamaa kapigilia pamba mbovu mbovu,co suti kama kawa ili tusimtambue?
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...photoshop mania
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh, pichaduka sio mchezo!
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    picha inafurahisha...... Good work! Good art! :yield:
     
Loading...