Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Dec 28, 2010.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa anademu wake ambaye wamefahamiana sio zaidi ya miezi miwili iliyopita, katika kumwaga sera jamaa alimhakikishia dem kwamba yupo serious na relation ikiwezekana izae ndoa. Katika kuweka mambo sawa, juzi alikuwa na second date na huyo dem wake siku ilikua nzuri sana anavyo dai, tatizo lilianza njiani wakati anamrudisha, Demu aliomba apewe mdori aliyekuwepo kwenye gari ya jamaa, jamaa alimwambia atamtafutia mdori mwingine ikiwezekana anayefanana na huyo lakini demu alikomaa anataka huyo huyo kama kununua anunue wake. Mwisho wa safari Dem aliposhuka kwenye gari hakumuaga. Jamaa ni Rafiki yangu sana ameniomba ushauri kuhusiana na mpenzi wake huyu ambaye anategemea kuoa Mungu akijaalia Naombeni ushauri wana JF
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado sijaelewa unataka tushauri nini hapo Elia!!!!!!!
    hujafafanua tatizo ni nini?
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mdoli! Tatizo mdoli?.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wote wana kautoto ndani yao!Mwanamke kwakung'ang'ania mdoli wa watu na mwanaume kuona mdoli ni ishu sana...sini mpenzi wake?Angempa tu!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa kautoto kanawasumbua!!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi na jamaa...mdoli? mwanaume?
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona haijakaa vyovyote vile????!!! sasa unataka tumwambie ampe au asimpe huo mdori au we unataka nini hasa? go back and rephrase your thread!!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu,labda alikuwa anataka mdoli mkubwa!!tatizo hawakuelewana tu!!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwenye gari la mwanaume mdori unaweka wa nn? hayo ni mambo ya kike gari linawekewa mpk mito ya kitandani wapi na wapi gari la kiume linawekewa muziki mkubwa tu sio mapambo kama kwenye spacio
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Small things alwayza zinamatta sana,huyo msichana asitake kutafuta sababu,how old are they?kaanza kunga'ng;ania mdoli na kususa si atanga'ng'ania benzi nexty time?wakae waongee mdoli ni tatizo godo sana kugombana.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyo mdor alikuwa yukoje?isije ikawa ana KAZI nao?
    sjaona pbm apa sasa unataka ushauriwe nini apo?
    napata picha mbili kwenye i stor yako;

    1.demu anaonekana ajakua,
    --hana uvumilivu,
    --hana ustaaarabu- hauwez ukaingia tu kwenye gari na kulilia vtu vya watu uondoke navyo,
    --demu si mvumilivu that ntakununulia wako bt still anan'gan'gania tu apo jamaa ajitayarishe ni sampul za wale wanawake nataka BMW km ya meng wiki ijayo....km sivyo mi narud kwetu..haunipend...
    --DEMU ANAONGOZWA NA TAMAA BILA KUZINGATIA FACT ..
    --akili fuuuuuuuuuuup km sandoz za kiyahudi.(akichambua tabia kutoka kwenye iyo swaga utakuja kuona uyo si demu wa kuoa ni MBINAFSI PIA ..its ol abt me)

    2.
    mwanaume naye ni tatizo ..km alimwona bibie analilia sana angemwachia tu na kumwambia km umelizika nae poa we chukua lakin ntakutafutia mwngne mzuri..apo case ingekuwa imekufa lakin si mwanaume na mwanamke mnan'gan'gania mdor ahhh i kali
    -mwanaume hana busara wala hekima
    -mwanaume hana utubutu wa KUJITOLEA ..km kashindwa kuachia mdori tu je yupo tayar kujitolea kwa demu kwenye tatizo lingine?
    -si mlezi na wala hana ubaba...malezi ya watoto na huduma pia ni tatizo in sense of kuibeba nyumba na mahitaji yote
    -mwanaume ni mchoyo
    --anapenda ushindani na ubishani apo usishangae kuona unabshana na mwanaume km unabshana na HADIJA KOPA..
    --km ningekuwa mimi apo ningefunga kitabu(uyo demu km alipitia somo fulan ivi basi alifanya ivo makusud ili apate kujua tabia ya jamaa..kwa wenyewe apo wanaweza wakakuchambulia tabia za jamaa zoooooote
    --ahh ebu mie nkapike bamia nile..
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nadhani hii inatosha, bibie inawezekana mjanja sasa tusubiri story ya baada ya kukutana siku nyingine hali ilikuwaje!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli
    .
    lakin apo wamekutana..unamnyima demu mdori ahh hatari..!!!!!
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    jamaa hana uhakika kama ilikua sabau ya kumuacha au ni kweli dem aliupenda mdoli, na je aka mbembeleze na kumpa mdori au aachane nae?
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa mdori ni kumbukumbu yake ya good time alipokuwa Singapore alipewa kama zawadi
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mdori ndio tatizo hasa, na jinsi dem alivyo likuza jamaa anahisi ilikua gear tu
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    alipewa zawadi ya mdori? mkaka?
    sipati picha yule mkaka wangu nikimnunulia zawadi ya mdori, sijui patalalika!!! najiuliza tu...........
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana Rose You have a point, wote wana makosa Jamaa alifuga ubovu, mara zote dem akiingia kwenye gari ilikua lazima atoke na kitu, ashawahi kuchukua akadai alikua anaitafuta kwa muda mrefu anaiomba, akapewa
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua jamaa aliifanya kitu kikubwa sana akiwa huko Singapore na mdori ilikuwa ni moja ya zawadi ambayo kwake ina kumbukumbu kubwa..
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo bamia vipi?
     
Loading...