Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Dec 15, 2010.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una kidemu chako kitaa, ambacho umedumu nacho kwa miaka kama miwili hivi ghafla siku moja unakutana na Bro wake mara anakuambia kaka nashukuru kwa kuwa unammega Dadaangu, hongera kaka kwa hilo. Ila tu naomba umlinde, kama ni wewe utajisikiaje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utajiskia raha kakutambulisha kwa kaka yake...na kaka yake kakukubali!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado neno la kumega sijalifaham vizuri sijui ni hivi ninavyohisi mimi ama laa!!n aomba mnifunulie japo kidogo hili neno maana yake ni ipi?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tuwasiliane ili nikupe practical experience, sawa eeeh. Yaani nikumege:A S-alert1:
     
  5. c

    chelenje JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumega=kubanjua
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kujibu si kawaida yangu habibty ilikuwa nikiasi kutaka kufahamu tuu allah akulipe kwa jibu lako zuri inshallah,,,,,ndio nyote ninyi mmmxxxysss...
     
  7. semango

    semango JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo bro kakukubali na kakushobokea.hapo kitakachofata ni atakua anakupiga virungu vya kumtoa akikwama.cha kufanya ni kupoteza tu.endelea na hicho king'amuzi lakini kaka mpotezee tu kama mwanzo
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmh!
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    bange hizo, kaa chonjo
     
Loading...