Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ustaadh, Oct 30, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi huu utaratibu wa 'mjeshi' kusimama nyuma ya Rais ni utaratibu 'tuliojiwekea' au ni matokeo ya kurithi kutoka kwa wakoloni? Yaani hata kama anaongea lazima 'mjeshi' asimame nyuma yake?

    Kuna ulazima kweli kwa huyu 'mjeshi' kusimama wakati 'wanene' wanaongea kama ilivyo hapo kwenye picha?


    10_10_xmrt35.jpg
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ulazima siuoni kama rais yupo kwenye security zone, labda wana maana nyingine ya uwepo wa huyo bodyguard. Kuna maswali pia huwa najiuliza, huyu jamaa ana familia? na kama anayo huwa anasafiri na mkewe pindi presida anapokuwa nje ya nchi au mikoani maana naona muda mwingi wanakuwa ni watu wa kusafiri tu.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280

    ulazima upo kwa maraisi wagonjwa, ambao muda wowote ataanguka, hivyo jamaa anakuwa na kazi ya kumdaka
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulazima upo mkuu si unajua rais huwa anaanguka sasa asipo simama akianguka nani atamdaka?
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni utaratibu tu waliojiwekea wanene, hapo nyuma ana makabrasha kama 'mnene' atataka ku-desa kidogo.
     
Loading...