Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Da Womanizer, Oct 8, 2010.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo wakati nasikiliza BBC asubuhi kuna watu walikuwa wanahojiwa kuhusu ajali iliyowahi kutokea huko nyuma kule Kongo mashariki. Ajali hii ni ile iliyohusisha lori la mafuta lililopata ajali ambapo kama kawaida ya waafrika wakakimbilia kwenda kuiba mafuta, kilichotokea ni lori hilo kulipuka na kuua idadi kubwa sana ya watu.
    Sasa katika mahojiano hayo kuna watu wanajenga hoja kwamba ajali ile imetokea kwa sababu Mungu ndiye aliyepanga itokee. Hoja yao in kwamba iweje gari lile litoke kote huko lilikotokea lije kupata ajali mahali pale na kisha kulipuka.
    Wanaosema hivyo wanaamini Mungu aliamua kuwaletea maafa kwa sababu wamemkasirisha sana Mungu.

    Hivi hii style ya kumlaumu Mungu hata kwa mambo ambayo ni wazi yametokana na uzembe wa watu wenyewe imekaaje wadau??

    Nawakilisha na naomba maoni yenu.

    Kiranga nakusubiri kwa hamu hapa.
     
Loading...