Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 2my, Sep 22, 2010.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipata hii nikaamua niwashirikishe!


    ............men wants 3 qualities in wives;economic in kitchen,artist in home & devil in bed


    bt they get;artist in kitchen,devil in home & economist in bed
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    That's why we normally lie that we're satisfied with our wives. But, the truth is that we find different from our expectations..!
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo kwenye red naona inaapply kwa infidelity mate.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye Red muhimu sana. supply ikiwa kubwa sana bei itapungua; na ili ku-set high price (tukiamini high price means high value) demand inabidi iwe kubwa kuliko supply
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    khaaaa!?
    bora kuoa darasa la saba asojua formula hizi...lol!
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    asipojua hizo formula na supply ikizidi si utakinahi? thamani haitakuwepo tena, utaona kawaida tu
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mama hapo kwenye red paangalie vizuri, wakati wewe unasema atakinahi ,mwenzio anawaza ni wapi akapunguze rugugu na akipata kwa kupunguzia rugugu ni wewe utakayeanza kulia,usiwashauri hivyo wenzako.Na kwetu sisi watu wa imani imani tunaamini kuwa hapo hakuna kukinai wala makombo ni mwendo wa bafuni dakika tano akirudi kitu kipya.Tunakinai kitimoto na sio K
     
Loading...