Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anfaal, Aug 29, 2010.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka zama hizo (sina hakika na sasa) ukiingia kwenye nyumba ya mtu Unakutana na maandishi " mgeni karibu nyumbani uyaonayo na kuyasikiayo hapa yaishie hapahapa". Hii ni karibu kweli? Hivi maandishi haya yanamanufaa yoyote? Pamoja na maswali hayo hebu tujikumbushe maandishi ambayo hukutana nayo katika nyumba zetu.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Nyumba yangu ni ndogo, haina nafasi ya kuweka fedha wala dhahabu ila upendo.
    Cha kushangaza hata kwenye mahekalu ya mafisadi wanatundika poster kama hizi.
     
  3. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno mengine huwa yanaleta maana mbaya sana, lkn watu wanayatundika tu! Na hii mara nyingi huonyesha tabia ya mama mwenye nyumba hiyo
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyumba hii inalindwa na ......... (kama inalindwa kuna haja ya kuandika hayo yote???)
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi naona huo ni urembo,na urembo unamanufaa kwa yule autumiae,kwahiyo yeye aloweka urembo huo lazima unamanufaa kwakwe na ww kama ujumbe huo utakugusa basi ni mesage sent.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    heee utasema maneno ya kwenye kanga? Huh Huh
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maneno yamebandikwa sebuleni iwe msg sent kwangu??? No pls! Binafsi naona ni ushamba na ndio maana nimesema enzi hizo.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    .[/quote]
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya maandishi yanafanana na wale wanaobandika certificates zao sebuleni!!!!! Arrghhh!
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha anfaal ....................mie nikienda kwenye nyumba nikakuta certificate zimetiwa frame zimetundikwa ukumbini huwa naona 'raha' kweli :D
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gaijin, hebu imagine unaanza unabandika ya wewe na kama una partner na yeye anabandika, km unawatoto wanabandika ohpss. Ah ni bora basi watengeneza album ili akifika mgeni wanamuonyesha ya picha then ya certificate. Ukutani inakuwa kama makorokoro. Enzi zile vijana walikuwa wanabandika magazeti kwenye maghetto yao. Wengine picha za wachezaji wa Simba na Yanga etc. Mh lakini ni mtazamo labda ndio inatakiwa hivyo!!!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pata picha .....watoto watano wote wana angalau masters .................lazima kuta za nyumba zigeuke kama museum :)


    lakini inaonyesha tu mapenzi na furaha ya mzazi kwa mwanawe kufikia mafanikio hayo na hasa mara nyingi ikiwa mzazi mwenyewe mafanikio hayo hakuyapata.

    lazima u-brag kama mwanao daktari ati :)
     
  13. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sioni ubaya, nadhani ni ujumbe tu wa mgeni kuzingatia.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Achana na enzi hizo hata siku hizi bado watu wanabandika matangazo au hayo maandishi sebuleni na kusudi ni kuwa kila aingiaye atasoma na ujumbe utakuwa umekufikia. Tofauti inakuja siku hizi watu wako kisasa zaidi wanabadika au ujumbe kwa njia ya picha au maandishi na picha.

    Hivyo wewe msomaji kama utafurahia ni sawa tu na kama utona ni ushamba ni sawa tu lakini mbandikaji ndo kabandika.

    Labda kwa kuongeza ingawa ni kwa asilimia ndogo au nusu ujumbe wowote unaobandikwa sebuleni hutoa picha ya tabia ya mmiliki wa hiyo nyumba, maana jumbe zingine ukiziona moja kwa moja unahisi kuwa wenye nyumba hii ni washirikina, wacha Mungu, n.k wa kadhaa.

    ni mtazamo tu.
     
Loading...