Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje ??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 4, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mpenzi anaekili kuwa ka-cheat mara nyingi huwa na mapenzi ya dhati, anajua kosa lake na pia anaumia kama unavyoumia wewe au pengine zaidi kwa kile alichokifanya na uwezekano wa yeye kurudia kosa ni mdogo sana kwa vile hatotaka kuumua au kukuumiza tena na that's love! Lakini yule anaeficha mpaka umekujakugundua affair imekuwepo kwa zaidi ya miezi kadhaa au miaka hana tofauti na muuaji na ni wazi kabisa hana mapenzi ya dhati na wewe

    JE HII NI KWELI?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bora anayesema .....akinambia ukweli ntazidi kumpenda na wala stakuwa na kinyongo nae bt yule ambaye kauchuna mpk nkapata umbea kwa jirani.....ahh inauma sana!!!!
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwana wa nyoka ni nyoka tu...!!!
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo anayekiri anaanzaje kukwambia?
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,613
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    katika hadithi za hapa na pale...Ukweli unauma but it sets us free!!!
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yani najiuliza siku hiyo umekaa na wife/hubby, mara unaanza unajua mpenzi kwa muda mrefu sasa nimekuwa na uhusiano na fulani! Nisamehe shetani alinipitia ila nimetambua kosa langu na sirudii tena! Si ndo kujichongea huko?
     
Loading...