Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyamungo, Mar 9, 2012.

  1. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje inapotokea ajali ikaua watu kumi utamsikia JK katuma salamu za rambirambi na kwenda kuwasalimia majeruhi ila madaktari wakigoma wakafa mamia anakaa kimya, basi hata kuwatembelea hao wagonjwa, ni sawa hiyo?
     
  2. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli umeona mbali...
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaogopa kupigwa, anajua makosa yake.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mbona ni vitu viwili tofauti...

    Yaani sawa na kushangaa kwa nini popo au nyangumi,hawajaendelea kama wanyama wengine kwa kutembea, achilia mbali kwa miguu miwili,basi hata miguu minne....
     
Loading...