Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mdhama, Feb 15, 2012.

  1. m

    mdhama Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hope mlikua na siku njema ya "Wapendanao". Jamani, hivi hii imekaaje? Mpo mabinti wa tupu mmeamua kutoka na kwenda ku barizi either bar au kwenye restaurant. Mmeagiza vinywaji vyenu na mnaendelea na starehe zenu, mara anakuja mhudumu na vinywaji akidai ameagizwa alete kutoka meza flani, mkiangalia wapo wa zee kibao nao wana business zao. Mnapokea na kumwambia mhudumu afikishe shukrani zenu. Baada ya muda anakuja mmiliki mwenyewe wa eneo hilo na kuwasalimia huku akiwaonyesha alietoa ofa ile na kuwashawishi muendelee kunywa( ili azidi kuuza).
    Mnagoma kuongeza na mnaamua kuondoka sehemu ile, then mmiliki wa ile sehemu anawasihi muendelee kukaa na kunywa, mnapogoma, anaanza kuwaomba number zenu za simu na blah blah kibao, mnagoma baada ya ku learn kwamba anataka hizo number ili apeleke kwa aliyetoa ofa na mnagundua kwamba aliyetoa ofa ndio aliemkodishia (landlord) jamaa hiyo sehemu ya biashara. So jamaa ni kuwadi wa huyo mzee. Hivi hii si ni sawa na kuharibu biashara? manaa kwa style hiyo unawafukuza wateja kwa kuwa bugudhi na mambo yasiokua ya maana. Au anafanya hivyo ili apunguziwe kodi?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mlienda kula na kunywa au kufanya upelelezi?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo itakua ndio tabia zao. Kuna wasichana wengi wangefurahia hiyo opportunity... Ila inakera kwa kweli.
     
  4. Quirine

    Quirine Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndo tabia yao kuu ila wanavunga kama hawataki
     
Loading...