Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? ? ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Twande, Feb 10, 2012.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol. .
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Humjui then unakuta umeshamjua.... gadem
    Nikikumbuka: Orayt... hapo unamaanisha ukikumbuka yaliyojiri kabla "hujamjua" siyo?
    Story umeifupisha...? Kwamba kuna kilicho na kinachoendelea baada ya "kujuana"

    Sisi wazazi hatuwezi kuja hapa kukushauri eti hii imekaaje. Matokeo ya wenzio ndio yametoka umeona walivyofeli?
    Ushauri: Achana na mapenzi shuleni......... SOMA!
    Kutizamana then kujuana huwa hakuishi..... shauri zako!
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Twande Twande Twandeee,bado mtoto mdogo sana wewe kuanza kututaka miongozo ya mapenzi hapa jamvini. Soma kijana mapenzi yapo tu utayakuta kwa muda na wakati sahihi
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana jamani mi ni mtu mzima sasa shule niliyoongelea hapo ni chuo elimu ya juu ni enzi hizo! Nacheka nikikumbuka matukio yale kila tunapoonana! Asprin hatukuwai kujuana zaidi ya hapo unavozani wewe ila sasa he became not a stranger anymore!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Stori ina dhana nzuri
    Ime haieleweki
     
  6. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kongosho nimerudia kusoma hata sioni pa kuelekeza zaidi! Au iam not a good stor:yawn:y teller au sijataka kuiweka ktk hali wazi sana. .pole mwaya
     
Loading...