Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vngenge, Feb 5, 2012.

  1. v

    vngenge JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nashindwa kuelewa kila msichana ninae do nae, cku tukiweka zana pembeni tu lazima anase mimba na hii haijalishi yupo kwenye danger au safe period. Mpaka sasa huyu msichana wa nane na wote inatokea hivyo kama kuna anejua sababu plz. Nikiri tu kuwa nimehusika katika kuzinyofoa but moja ilishindikana kwa ushauri wa daktari nikaiacha na sasa kidume cha nguvu. kama kuna anejua sababu ya hii kitu Mpaka sasa sijui nifanyeje!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh!!
    Yani mimba saba mmenyofoa?
     
  3. M

    MAGISAC Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! mpaka nimeogopa yani mimba saba zote umenyofoa? Yawezekana wanawake unaodu nao hawapo makini na siku zao anaweza kwambia ni salama kumbe hajahesabu vizuri. Inaonekana unafanya na wanawake tofautitofauti so ni vigumu kuwa na uhakika kama ni siku salama au la?
     
  4. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    acha hayo tunakuhitaji
     
  5. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mungu wangu hao watoto ungeniletea mi niwalee
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hao watoto utawakumbuka cku 1, jua kuna watu ndoa zao zinalegalega kwa kukosa watoto, ushaur ukimpa tena mtu mimba lea huyo mtoto utajua thaman yake hapo baadae.
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani mi nnavotafuta mtoto usiku na mchana ata sipati afu nyie mnawanyofoa?Mungu anawaona
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    umenyofoa mimba saba? Wewe ni msaidizi wa israeli?

    Si kweli kuwa mki-do safe days mimba inatungwa, unless wewe na hao mabinti hamjui mzunguko ukoje...

    Au kama una-withdrawal inawezekana unachelewa!!!

    By the way tumia condom, kucheza peku na wanawake nane unajiweka kwenye hatari ya maambukizi
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ilipotokea kwa mara ya kwanza nikahisi fix, tukatoa. Mara ya 2 tukatoa ya 3 ikashindikana akazaa tukaachana, msichana wa2 ikanasa ya kwanza akaitoa, ya pili akaitoa hii ya tatu hali ilikuwa mbaya bt sir God alinuru.. Hali imekuwa hivyo kwa wengine mpaka naogopa sasa. suala la zana binafs inakuwa ngumu ku2mia baada miezi kadhaa mkishazoeana cjui kwa wengin
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jf ni zaidi ya tuijuavyo!
     
  11. v

    vngenge JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mwanzoni ckuwa na uhakika nikahisi labda wanajichanganya lkn baada ya ku study trend nimestaajabu na kujiuliza inawezekanaje? Kuhusu kuwithdraw hakuna hiyo ki2 kwani cgus kabisa ndani ya danger zone! Finaly hii idadi c kwa wakati mmoja jamani najipenda eti
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tubu ndugu yangu. la sivyo JEHANAMU ya moto inakusubiri.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utakua una roho ya kikatili sana aisee. . . 7 times?
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh unamoyo wa chuma wewe? 7 umenyofoa? Utakuja kulijibia hilo one day.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lizzy,lala.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vngenge, kuwa na uwezo wa kumpa mwanamke mimba haituhakikiishii wewe ni mwanamme.

    Maamuzi unayoyafanya ndo tunajua wewe ni mwanamme au wa kiume.

    Kwa kufanya kosa lile lile 7 times, aisee wewe ni wa kaliba ya aina yake

    mwanamme mmmh, i doubt it.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilale wapi?
     
  18. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kama uliyetembea nae alikuwa katika "safe period" na halafu akapata mimba!! Nasikitika kukutaarifu hiyo mimba haikuwa yako! Fantasy.
     
  19. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mama yako angetoa mimba yako leo hii ungekuwepo? Afadhali sikujui, unajisifu umetoa mimba saba?Acha niishie hapa nina hasira sana naogopa kupigwa BAN.
     
  20. J

    J 20A Senior Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni wakala wa shetani alafu unjisifia kabisa umenyofoa mimba saba hivi kama na mama yako angekunyofoa leo hii ungekuwa wapi wewe na hao wanawake wako unowanyofoa wote ni wapumbavu msiokuwa na hofu ya Mungu siku ipo inakuja mtakapoenda kujibu izo roho za hao watoto mlizoziangamiza nyie ni wauaji kama wauaji wengine[
     
Loading...