Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Jan 4, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kilichosainiwa na rais kia makubwa
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama huwezi kulipa nauli PIGA MBIZI CCM OYEE tuchagueni tena 2015
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umeipenda?
     
  4. k

    kicha Senior Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu ina mana una uhakika walioshangilia ni waislam watupu wakristo hawamo? viongozi serekalini wanaomuunga mkono pmj na wabunge wote ni waislam? na hata kama iliwahi kutokea ivo kwa mfano unahisi ni sahihi kuwageneralize waislam wote? uzi wako unaweza kuleta mjadala wa kidini zaidi ya content yako ambayo mie naamini ni nzuri tu, so jaribu kua na mitazamo yenye kujenga na busara kwa lengo la tanzania mpya ambayo wewe na mimi tunaiwaza bila mafaniko.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Acha ile kwao!
     
Loading...